Trích dẫn Gửi bởi hoanghon Xem bài viết
Anh chị chi em hỏi: lúc nãy em uống viên thuốc cuối cùng là ngày thứ 28 (em bắt đầu uống từ ngày 4 tháng 4 đến ngày 1 tháng 5) của liệu trình phơi nhiễm ạ, hôm nay em uống đúng giờ, em uống thuốc bị trễ 3 lần: lần thứ nhất trễ: 1 tiếng 15 phút(ngày thứ 4 của liệu trình), lần thứ 2 trễ: 30 phút (ngày thứ 9 của liệu trình), lần thứ 3 trễ: 1 tiếng 37 phút(ngày thứ 27 của liệu trình).
Em đọc trong diễn đàn thì thấy anh chị tư vấn là: trong 1 liệu trình 28 ngày thì được trễ hko quá 3 lần và mỗi lần hko được trễ quá 1 tiếng đến 2 tiếng, như vậy trường hợp của em trễ 2 lần hơn 1 tiếng, 1 lần trễ 30 phút này thì hko sao phải hko ạ, như vậy trường hợp của em chỉ bị 2 lần trễ hơn 1 tiếng thôi phải hko anh chị
Trích dẫn Gửi bởi hoanghon Xem bài viết
Em trễ 2 lần hơn 1 tiếng và 1 lần 30 phút như vậy có sao hko anh tuấn, chị hà, anh trường xuân, tại em lo lắng quá anh chị tư vấn giúo em ạ
Tư vấn cho bạn nhiều là không sao rồi,mà bạn cứ Spam bài.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.