Kết quả 1 đến 20 của 32

Chủ đề: Uống thuốc phơi nhiễm mylan

Threaded View

Thuộc Nhóm Thành Viên Hoang Tưởng. hoanghon's Avatar
    Cảm ơn
    0

Uống thuốc phơi nhiễm mylan

Chuyện là thế này ạ: chiều ngày 2 tháng 4 em có sử dụng ma túy đá và lúc 5 giờ chiều ngày 2 tháng 4 em có quan hệ hậu môn hko dùng bcs với một người (người này mới 16 tuổi) em là người nhận và đến 10 giờ tối ngày 2 tháng 4 em có quan hệ bằng miệng với 1 người khác và người này có lấy ngón tay đút vào hậu môn em (em và người này chỉ quan hệ bằng miệng), em lo quá nên đến 1 giờ chiều ngày 4 tháng 4 em uống thuốc phơi nhiễm hiệu thuốc là milan (44 tiếng từ lúc quan hệ hậu môn hko dùng bcs là em uống viên thuốc phơi nhiễm đầu tiên) và qua ngày 5 tháng 4 là em uống thuốc lúc 5 giờ 56 phút sáng vì công việc của em làm ban đêm và ngủ ban ngày nên em uống thuốc buổi sáng nhưng hôm qua sáng ngày 7 tháng 4 em ngủ quên nên đã uống thuốc vào lúc 7 giờ 11 phút em đã uống trễ thuốc 1 tiếng 15 phút vào ngày thứ 4 của phát đồ phơi nhiễm như vậy có sao không anh chị, và hôm nay là ngày thứ 5 em uống thuốc phơi nhiễm em uống lúc 5 giờ 55 phút sáng và em sẽ uống như vậy đến viên thuốc cuối cùng ạ, đây là lần thứ 2 em uống thuốc phơi nhiễm ạ và trước khi uống thuốc em đã xét nghiệm 2 lần bằng test nhanh kết quả đều âm tính
    ads
    Lần sửa cuối bởi hoanghon, ngày 08-04-2018 lúc 17:38.

Thông tin về chủ đề này