Kết quả 1 đến 20 của 53

Chủ đề: Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng

Threaded View

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Trích dẫn Gửi bởi Hoihanvoigmd Xem bài viết
    Như vậy vấn đề của em là do căng thẳng sợ nhiễm hiv quá nên đâm ra suy nghĩ lệch lạc đúng hok a chị , cứ mỗi lần em suy nghĩ tới nó thì em nhớ lại 1 loạt lí do để chứng minh là e hok có nguy cơ
    1:Đi qhtd với gmd 7 lần , 5 lần đó e nhớ chắc chắn đều đeo bcs , nên làm gì có chiện 2 lần kia không có
    2:Gmd họ củng sợ nhiễm bệnh từ mình nên lúc nào họ củng chủ động đeo cho mình chứ làm gì hok đeo
    3:Nếu hok đeo thì khi đưa vô e đã cảm nhận thấy sự khác biệt còn nếu hok thì quan hệ hok phải là nhanh e củng sẽ cảm thấy vấn đề nó khác , với lại e từng nhìu lần qhtd với bạn gái em hok dùng bcs nên e bít came giác có bcs và không bcs nó khác như thế nào
    4:Bạn bè e những ng từng đi với e ai củng khẳng định lúc nào gmd củng chủ động đeo bao cho họ và e củng nhớ là lúc nào củng đeo bao , chứ làm gì có chiện đi gmd lần cuối cùng cách đây 3-4 tháng rồi mà giờ mới nghĩ là hok có đeo bcs
    5:E nhớ rất rõ là lần nào xong việc gmd củng ngồi dậy tháo bao cho e và lau dv của e , mà hok có đeo bcs thì lấy gì gmd tháo
    6:Cuối cùng là a tuấn với chi nguyen ha khẳng định và giải thik cho e là e hok có nguy cơ , vấn đề là do e tự suy diễn rồi tự hù mình nhưng hok bít sao e cứ mãi ám ảnh về việc là có khi nào gmd hok đeo bao cho e , mà mặc dù nghĩ đi nghĩ lại e thấy e củng hok có nguy cơ và chiện e không cảm nhận dc giữa đeo bcs và không đeo bcs thì rất là phi lý , nhìu lúc nói đi xét nghiệm cho an tâm nhưng lại sợ nên hok dám đi xét nghiệm
    A chị có cách nào để giúp e thoát ra khỏi cái ám ảnh stress này hok a chị?
    Bạn nhớ rất rõ vậy thì yên tâm đi. Vì nếu không đeo BCS thì làm gì có BCS để GMD tháo cho bạn?

2. Những thành viên đã cảm ơn Charles cho bài viết này:

Hoihanvoigmd (27-04-2018)

Thông tin về chủ đề này