Trích dẫn Gửi bởi Nguyễn châu long Xem bài viết
Em quan hệ với gái mại dâm ko đeo bao ...và nhỏ đoá bị hiv...đang quan hệ nó ra máu kinh dính vào dương vật em rất nhiều...em rất sợ...nhưng mà em chưa xuất tinh ..vậy tỉ lệ em có bị nhiễm cao ko ạ...em mong mọi người tư vấn giúp em qua cơn stress này...em đã ân hận và khóc rất nhiều..em dùng thuốc m152 dc 6 ngày...và nguy cơ tới dùng thuốc là 48h ạ....tầm 7h30 tới 8h30 tối là em bị nóng sốt nhẹ 1 chút xíu là hết à..em dùng thuốc 9h30p tối nào cũng vậy ạ...
Trích dẫn Gửi bởi Nguyễn châu long Xem bài viết
Dạ...cho em hỏi m152 phải là pep ko ạ..với từ lúc nguy cơ tới dùng pep là gần 48h ..vậy tỉ lệ em cao ko ạ...và tầm 7h30 - 8h30 tối là nó nóng sốt nhẹ...1 chút là hết à..cho em hỏi nó là gì vậy ạ?
Thuốc M152 là của hãng Mylan thuốc Ấn Độ gồm 3 thành phần Tenofovir 300mg + Lamivudine 300mg + Effavirenz 600 mg ,viên 3 trong 1,1 ngày uống 1 viên,đây là thuốc dùng trong điều trị phơi nhiễm HIV.

Bạn yên tâm,hiện tại chưa có ca nào thất bại khi dùng thuốc phơi nhiễm.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.