Kết quả 1 đến 20 của 30

Chủ đề: a tuấn chi ha và anh chị ơi tư vấn giúp em ạ

Hybrid View

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 18 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,935
    Trích dẫn Gửi bởi dcl Xem bài viết
    chuyện là thế này ạ . hôm qua e đi oto xe khách . lúc em lên xe tay e có chạm vào vât gì e có cảm giác . gợn gợn tay . lúc em cầm vật đấy thì . e rút ra cả cái mũi kim . e hoang mang quá ạ . ko biết đấy có phải kim tiêm ko ạ . e sợ là bọn nghiện nó chơi đểu nó hại người ta lắm ạ. nhưng e nhìn rất kỹ cái kom đấy như kiểu dạng cái kim châm . nó lại có đầu chòn ở trên . còn ở dưới mới nhọn ạ . mà tay e lại chạm vào phần trên thôi ạ . nhưng lúc e rút cái kim ra khỏi ghê tay e cầm vào cái kim đó . e để ý là em ko bị chẩy máu ạ . và e có vứt cái kim đó đi luôn ạ . xong e rửa tay bằng xà phòng luôn ạ. e nhớ là lúc e đi xe oto là 3h sáng . lúc em phát hiện ra cái kim đó là lúc . 6h tối ạ . như vậy nếu cái kim đó mà có dính máu hiv thì no đã bị bất hoạt chưa ạ . vì xe oto đó những lúc người ta đỗ lại. cho đoàn vào lễ là xe ko bât điều hoà . mà trời nắng . trong xe em để ý là rất nóng ạ như vậy virus nó bị bất hoạt chua ạ . và e có nguy cơ ko ạ a tuấn chị hà tue vấn giúp e ạ

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.
    ads

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    4
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.
    anh tuấn ơi a cho em hỏi với ạ . lúc e lên xe là 3h sáng lúc em phát hiện cái kim đấy là lúc 2h trưa tính ra là cái kim đấy cắm trong cái ghế đấy dc 11 tiếng a ạ . ko biết là thời gian như vậy e nói ví dụ . cái kim có dính máu người hiv thì sau 11 tiếng như vậy .mình sờ vào có bị làm sao ko ạ . vì e lo là cái kim đó có máu ý anh ạ . em nhớ kỹ là e ko bị kim đó đâm vào mà em chỉ vô tình sờ vào thôi a ạ . xong em dùng tay nhổ cái đinh đấy ra khỏi cái đó và vứt đi . tay e có chạm trực tiếp vào cái kim . e ví dụ có máu của người hiv . và tay e có cầm vào cái kim đó thid có nguy cơ ko ạ . a giải thích cặn kẽ giúp e khỏi hoang mang anh nhé

Thông tin về chủ đề này