Kết quả 1 đến 1 của 1

Chủ đề: Không đơn độc

Thành Viên Mới Smack's Avatar
    Cảm ơn
    2

Không đơn độc

Mình Smack
    Thân chào các bạn
    Cuộc sống này như một ván bài phải không các bạn dù có tráo bào cỡ nào chúng ta cũng không thay đổi được tình thế. Ông vua tên HIV đã ngự trị trong máu của chúng ta thì biết bao giờ mới ngăn chặn sự lồng hành của ổng bây giờ. May mắn hoàng hậu ARV đã tiết chế lại cơn tam bành thịnh nộ của đức vua HIV.

Nói về bản thân mình đã đấu tranh vì căn bệnh này rất nhiều, mình đã vô cớ cắt đi liên lạc với một người đã từng rất thương mình vì cú sốc quá lớn trong cuộc đời. Mỗi ngày đối với mình không quá dài vì bản thân cũng có ước mơ hoài bão cùng với nghề nghiệp ổn định.

Mình đã về quê bạn ấy tìm lại bạn ấy nhưng bạn ấy đã không còn cảm giác với mình. Mình đã cố gắng giải thích rất nhiều nhưng bạn ấy đã không đáp lại. Cuối cùng cũng chia sẻ sự thật mong bạn ấy hiểu. Sau khi chia sẻ thì bản thân có thêm một bước ngoặt mới mà mình không tin nổi vậy mà điều đã đã và đang xảy ra với bản thân mình...

Một người Anh vô cùng thương mình đồng hành chia sẻ với mình, mãi về sau Anh ấy cũng thú nhận rằng Anh ấy cũng đang điều trị giống mình. Quả thật trái đất nhỏ và chúng ta "không đơn độc" bao giờ các bạn à.
    Lần sửa cuối bởi Smack, ngày 22-03-2019 lúc 15:59.

Thông tin về chủ đề này