Trích dẫn Gửi bởi daidino2018 Xem bài viết
Em xin lỗi anh/chị diễn đàn trước vì hỏi lại ạ
Mấy hôm nay em người em cứ mệt mỏi, cảm giác như sốt, người uể oải,.... và em cố hình dung lại hết được các tình huống, em xin mô tả lại cho anh chị ạ của tối T7 tuần trước em đi matxa ạ:
----
Em ban đầu có ôm và sờ ngực em ý, em sau đó có hôn ngực em ý cái hay cái (Không lâu), sau đó cô gái đó bảo em nằm xuống để matxa, cô ý có bẻ chân tay đấm điếc vài cái, sau đó cô ý kích thích vú của em. em có đề nghị cô ý cho em liếm AD: Cô ý có cho em liếm ạ, em liếm khoảng dưới sấp xỉ dưới 1 phút, Sau đó em không liếm nữa nhưng không đi rửa mà nằm im cho cô ý kcihs thích, em k cho cô ý bôi vào DV em cái gì, chỉ dùng tay, trong quá trình đó em có đút ngón tay giữa của em vào AD cô ý không giữ nguyên mà cứ kiểu xoa xoa chắc cũng 3 4 phút, tay em thì bình thường không bị chảy máu, mồm em cũng bình thường không bị lở loét gì ạ còn cô ý thì em cũng không nắm rõ đc vì tối.
- Từ hôm tối T7 tới giờ em thấy trong người luôn mệt mỏi và chán nản, nhiều khi kiểu dạng sốt... Liệu em có dính đòn gì không ạ, em cần đi xét nghiệm gì không ạ, các anh chị bác sĩ tư vấn em với ạ :(
100% không có nguy cơ như vậy bạn.