Kết quả 1 đến 15 của 15

Chủ đề: [Gay or Thẳng] - Ai cũng đóng vai hiền thôi thì mình đóng vai phản diện

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.

[Gay or Thẳng] - Ai cũng đóng vai hiền thôi thì mình đóng vai phản diện

.................................................. ........................................
    Lần sửa cuối bởi khonggilamaimai, ngày 24-03-2019 lúc 17:14.

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    1
    Sáng uống cà phê đọc topic này thấy cũng hơi sốc. Sốc vì quá thực và quá thẳng thắn. Thôi thì thà đánh bài ngữa vậy còn hơn giả bộ đeo mặt nạ rồi cuối cùng thì chả ra gì.
    Thẳng tính đôi khi ít được lòng người nhưng người có bản lĩnh thì cũng chả quan tâm.

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    1
    Đôi khi thẳng quá làm những người như mình phải đỏ mặt. Vì từ khi nhiễm đền bay giờ vẫn ngay thẳng và mún tìm ban bè chân thành để giao lưu chia sẽ động viên nhau.
    Nhưng thích cái thật của bạn. Nhiều tên giả nai rùi xin mail liên lạc nói chuyện không đạt được mục đích là biến mất. Kaka. Mõi người mõi tánh biết trách ai.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    2
    tìm đối tượng quan hệ, mục đích thẳng thắn mà, có sao đâuđâu

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    1
    Chả ai nhàn hơi nhân danh gì để dạy dỗ đời bạn. Chỉ thấy bạn đang nhân danh thèm muốn tình dục để quy chụp rằng ai cũng như bạn.
    1m65 55kg 25t. Hơi có tuổi ngoại hình trung bình kém.
    Chúc bạn sớm bội nhiễm :)
    Lần sửa cuối bởi Jordan, ngày 05-06-2018 lúc 15:32.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Trích dẫn Gửi bởi Jordan Xem bài viết
    Chả ai nhàn hơi nhân danh gì để dạy dỗ đời bạn. Chỉ thấy bạn đang nhân danh thèm muốn tình dục để quy chụp rằng ai cũng như bạn.
    1m65 55kg 25t. Hơi có tuổi ngoại hình trung bình kém.
    Chúc bạn sớm bội nhiễm :)
    tự vã vào mặt đi nhé, mình cũng không thích nói nhiều, vui thì đến còn không mến thì mời bạn đi ^^
    mình có nhu cầu và topic mình cũng chỉ tìm những người có nhu cầu giống mình, trong diễn đàn có hàng nghìn bài viết, mắc gì vào đây để làm nổi bạn thân bạn lên
    Bạn đẹp như thế nào bạn tốt như thế nào mình không cần biết và cũng không có nhu cầu tìm hiểu, đơn giãn vì mình thích tình dục và mình có thể làm những gì mình muốn, nếu ngoại hình mình kém mình cũng chẳng dám đòi hỏi nhiều thứ từ người khác đâu
    Đừng độc mồm độc miệng ở đây quá, đơn giãn cũng chỉ là những cuộc vui và cũng chẳng ảnh hưởng gì đến bạn nên bạn đừng phát ngôn những thứ mà bạn gọi là "sạch" đối với bạn ở đây
    Lần sửa cuối bởi khonggilamaimai, ngày 05-06-2018 lúc 18:15.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Trích dẫn Gửi bởi zacsanwell Xem bài viết
    tìm đối tượng quan hệ, mục đích thẳng thắn mà, có sao đâuđâu
    hehe mục đích thẳng thắng thế mà có một số người vẫn vào thích tỏ vẽ đó bác
    thấy mệt mõi

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Trích dẫn Gửi bởi Phuoc tsb Xem bài viết
    Đôi khi thẳng quá làm những người như mình phải đỏ mặt. Vì từ khi nhiễm đền bay giờ vẫn ngay thẳng và mún tìm ban bè chân thành để giao lưu chia sẽ động viên nhau.
    Nhưng thích cái thật của bạn. Nhiều tên giả nai rùi xin mail liên lạc nói chuyện không đạt được mục đích là biến mất. Kaka. Mõi người mõi tánh biết trách ai.
    em thích mọi thứ đều fairplay từ đầu đấy bác, ăn đồng share đủ thích gì làm đó, không thích giả lả, vui thì chơi hết vui thì về
    nhiều bác nhân danh tình yêu rồi phát sinh nhiều thứ tốn thời gian của nhau

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    1
    Thứ nhất, bạn đối đáp dài nhưng câu chữ lủng củng không rõ ý và sai chính tả nhiều lắm. Thái độ và ngôn ngữ đủ để đánh giá một con người.
    Thứ hai, mục đích của dd thành lập là giúp đỡ trong cộng đồng người có H. Thông tin thuốc thang. Chia sẻ. Tâm sự. Giao lưu. Vân vân. Bạn hoàn toàn có thể sống thật hay sống phản diện gì đó như lời bạn nói. Nhưng hô hào ở đây thì không phù hợp.
    Thứ ba, chẳng ai mong muốn ngày đầu tiên xét nghiệm dương tính, khi về đến nhà tâm trạng hoang mang lật tung thông tin về HIV và đến với dd này, và đập vào mắt họ là bài viết tiêu cực của bạn. Bạn biết chống chế đừng ai nhân danh ở đây dạy đời bạn, thì tất nhiên bạn cũng chẳng có quyền gì nhân danh rằng, ai cũng vì mục đích tình dục như bạn.

Thứ tư, văn hoa mà nói thì đây là topic Tình Yêu và Giới tính. Chứ không phải topic Dâm Đãng Tìm Bạn Tình và Khoe 3 Vòng. Đừng để XH có thêm cái nhìn kì thị đối với những người thuộc cộng đồng LGBT.

Thân!

10. Những thành viên đã cảm ơn Jordan cho bài viết này:

Lachy (06-06-2018)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Thứ nhất, bạn đối đáp dài nhưng câu chữ lủng củng không rõ ý và sai chính tả nhiều lắm. Thái độ và ngôn ngữ đủ để đánh giá một con người.
    Thứ hai, mục đích của dd thành lập là giúp đỡ trong cộng đồng người có H. Thông tin thuốc thang. Chia sẻ. Tâm sự. Giao lưu. Vân vân. Bạn hoàn toàn có thể sống thật hay sống phản diện gì đó như lời bạn nói. Nhưng hô hào ở đây thì không phù hợp.
    Thứ ba, chẳng ai mong muốn ngày đầu tiên xét nghiệm dương tính, khi về đến nhà tâm trạng hoang mang lật tung thông tin về HIV và đến với dd này, và đập vào mắt họ là bài viết tiêu cực của bạn. Bạn biết chống chế đừng ai nhân danh ở đây dạy đời bạn, thì tất nhiên bạn cũng chẳng có quyền gì nhân danh rằng, ai cũng vì mục đích tình dục như bạn.

Thứ tư, văn hoa mà nói thì đây là topic Tình Yêu và Giới tính. Chứ không phải topic Dâm Đãng Tìm Bạn Tình và Khoe 3 Vòng. Đừng để XH có thêm cái nhìn kì thị đối với những người thuộc cộng đồng LGBT.

Thân!
    không thích giả tạo :))) sạch sẽ quá thì mình cũng k mời vào đây, chẳng ai thỉnh bạn vào đây cả
    quá nhiều topic tìm người thân thiện nên qa đó đừng ở đây nói nhiều ok

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.

Thân!
    vấn đề thứ 2 muốn nói đến ở đây là có chơi thì có chịu đừng lên đây tỏ vẻ thuần khiết, vì chẳng ai giúp được mình ở đây, cứ sống thật những gì mình muốn
    cũng giống như việc đói là phải ăn, đừng làm màu làm giá ở đây
    bạn đọc hiểu tiếng việt khá tốt, và còn biết chữ nào đúng chữ nào là sai chính tả thì nên đọc lại một lần nữa trong topic này muốn gì, cần gì
    và mình đăng bài này trong mục tìm bạn chứ k phải trong chuyên mục tìm hiểu thông tin về H nên khỏi dạy đời (hiểu từ tìm bạn và giao lưu kết bạn hay không) còn nếu không hiểu thì đừng đánh giá ai cả

13. Những thành viên đã cảm ơn khonggilamaimai cho bài viết này:

vuive90 (06-06-2018)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    2
    Trích dẫn Gửi bởi khonggilamaimai Xem bài viết
    hehe mục đích thẳng thắng thế mà có một số người vẫn vào thích tỏ vẽ đó bác
    thấy mệt mõi
    ak cái này, thực ra tớ nghĩ bạn cũng ko nên phán xét họ làm gì. có phải ai cũng có tính cách thẳng thắn và ko sợ bị ném đá đâu. có nhiều bạn rất ngại khi đề cập tới chuyện quan hệ, vì trên hết tình dục cũng là một vấn đề nhạy cảm.. thẳng thắn quá người ta lại nói mình kinh nghiệm cao, dễ thay lòng,, còn ngại ngùng đề cập tới vấn đề này thì lại bị coi giả nai. thực ra mỗi người có mỗi cách tiếp cận riêng, người thì kín đáo, người thì thích hịch toetj ra. cũng ko sao, lựa chọn của mỗi người, có thể họ nhạy cảm, dễ bị tổn thương hoặc sợ bị từ chối hay phán xét từ người khác thì sao. tớ đánh giá cao sự thẳng thẳn của bạn trong việc bạn muốn gì. nhưng cũng ko nên nói mấy người kia tỏ vẻ, ai lo việc của người nấy là được rồi, ý kiến cá nhân của tớ thôi

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    1
    Mình thấy Jordan nói có lý, nếu bạn muốn fun thì cứ cài app rồi quan hệ an toàn. Bạn đừng làm mục đích ban đầu của diễn đàn là giúp đỡ cộng đồng, hỗ trợ thông tin về H bị dơ bẩn đi. Đồng ý là thẳng thắng nhưng cái thẳng của bạn ở đây đặt không đúng chỗ, mà nói chệch đi một tí thì sai rành rành rồi biện minh là ngay thẳng. Người ta thường nói cái gì cũng có đầu tiên, và cái đầu tiên của bạn vô hình chung sẽ làm biến chất của diễn đàn.
    Làm ơn hãy giữ gìn sự thanh bạch của diễn đàn mà các Anh Chị đã cất công xây dựng, bạn nhé

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Viết lại lần nửa nhé, mình k đăng bài vào chuyên mục tư vấn hay tủ thuốc, mình đăng bài vào chuyên mục tìm bạn giao lưu kết bạn, mình viết ra như thế này để những bạn nào tìm bạn bè bình thường tránh xa mình ra, ai thiên về tình dục thì ghé lại, chứ k có chuyện mục trao đổi gì hết, còn bạn jordan gì đó ý kiến của bạn ấy thế nào mặc kệ, mình k quan tâm cảm thấy k vui thì đừng vào để tổn thương nhau. Ai cũng có quyền tự do và mưu cầu riêng của cá nhân. Nên đừng đánh giá ai cả. Bạn tìm bạn thì vào topic tìm bạn cfe ăn nhậu, mình có nhu càu td thì mình nói thẳng thế rồi còn phàn nàn gì nửa. Mệt các bác quá, bác jordan sống ở trời tây rất lâu nhưng văn hoá vẫn còn á đông quá
    đang đi làm mà nhức con mắt phải vào viết coment

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    2

Thân!
    ha ha, jordan comment hay ghê ta!!

Thông tin về chủ đề này