Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 21 đến 23 của 23

Chủ đề: Có ai cô đơn không...có thể tôi sẻ là người làm bạn không còn cảm giác đấy nửa?

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    4
    Mình thì vẫn đang giấu cả hai chuyện có H và gay. Bởi cả Gia đình mình đều là những người nông dân và là người dân tộc nữa. Trong gia đình mình là đứa được kỳ vọng nhất. Mình năm nay chuẩn bị bước sang tuổi 23 bố mẹ bắt đầu giục lấy vợ. Mình dự định công khai chuyện là gay còn tình trạng H vẫn muốn giữ bí mật để bố mẹ không lo lắng. Mình đã điều trị được 10 tháng. CD 4 lúc đầu là 519. Sau 10 tháng mình đã bắt đầu lên kế hoạch cho tương lai của bố mẹ trong trường hợp xấu nhất của mình. Bắt đầu mua vàng cho mẹ. Và lập một tài khoản ngân hàng đứng tên bố mẹ. Mặc dù công việc của mình cũng chưa thật sự ổn đinh. Với mình giờ không còn quan trọng chuyện có thuốc điều trị H hay không nữa mà quan trọng sẽ làm được những gì trong thời gian còn lại.

2. Những thành viên đã cảm ơn B20 cho bài viết này:

Believe In Yourself (19-02-2019)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Mình thì vẫn còn giấu gia đình chưa dám nói, thậm chí mình là gay mọi người vẫn còn chưa biết. Làm sao mình có thể nói với gia đình đây? Mình từ nhỏ ngoan hiền, ít nói, ko làm gì cho ba mẹ buồn ngoài trừ việc vẫn chưa dẫn bạn gái về ra mắt gia đình thôi.
    Mình thật sự muốn tìm một chỗ dựa tinh thần để mình có thể sống là chính mình và sống thật hạnh phúc những ngày tiếp theo cùng người ấy.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Ko chín ba, ba 90 bốn 8 3 chín

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12

Thông tin về chủ đề này