Kết quả 1 đến 20 của 34

Chủ đề: Quan hệ với gái masage có sử dụng bao, sợ dính dịch âm đạo

Threaded View

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Trích dẫn Gửi bởi kennus Xem bài viết
    Em chào anh chị trên diễn đàn ạ. Chả là nay em có quen và quan hệ với gái masage. Lúc quan hệ em có dùng bao. Nhưng tại vì 2 đứa có tình cảm nên gái masage đó ra rất nhiều nước và dính khắp nơi trên người e. Và tay e bị thương. Lúc em xuất tinh thì có lấy tay sờ vào. Và gái masage có lấy tay lau hết nước và bôi khắp người em. Và bôi vào những vết thương hở nữa ạ. Tụi e còn hôn sâu rất lâu, đá lưỡi nữa ạ. Dịch của gái masage rất nhiều ạ. Anh chị cho em hỏi em có nguy cơ bị hiv không ạ?. Hôm nay tụi em có đến cơ sở y tế xét nghiệm hiv, viêm gan B và giang mai ạ. Kết quả của 2 đứa là âm tính. Ở đó khoảng 30 phút có kết quả ạ. Anh chị cho em hỏi vậy em có an toàn không ạ. Em cám ơn anh chị rất nhiều.
    Vừa mới xảy ra nguy cơ hôm nay và hôm nay cũng đi xét nghiệm luôn kết quả này chưa chính xác vì dù 2 người có tình cảm với nhau nhưng bạn ko tin vào cô gái kia mà sợ bị bệnh thế này thì nên chờ đủ 4 tuần làm xét nghiệm lại. Còn với HIV thì bạn yên tâm ko có nguy cơ trong trường hợp này.

2. Những thành viên đã cảm ơn Nguyen Ha cho bài viết này:

kennus (08-06-2018)

Thông tin về chủ đề này