Kết quả 1 đến 3 của 3

Chủ đề: Xét nghiệm 7 tháng Âm tính...

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Xét nghiệm 7 tháng Âm tính...

Xin chào diễn đàn
    Em có nguy cơ từ tháng 12/2016 là tình 1 đêm với 1 người trên mạng nhưng k bao, sau đó em có đi xét nghiệm HIV Combo ở Hòa Hảo 22 ngày cho ra AT, sau đó em cũng k suy nghĩ nhiều nữa, hồi tháng 7/2017 em có đi xét nghiệm lại ở Chân Trời Mới và kết quả là AT.
    Sau đó em có người yêu, em và người yêu em cũng chỉ làm os vậy thì em có nguy cơ k ạ? Tại tự nhiên em lại lo lắng vì có lần người yêu dùng ngón tay vào vùng dưới của em và em bị trầy
    Em xin cảm ơn diễn đàn
    ads

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Trích dẫn Gửi bởi yeyememe Xem bài viết
    Xin chào diễn đàn
    Em có nguy cơ từ tháng 12/2016 là tình 1 đêm với 1 người trên mạng nhưng k bao, sau đó em có đi xét nghiệm HIV Combo ở Hòa Hảo 22 ngày cho ra AT, sau đó em cũng k suy nghĩ nhiều nữa, hồi tháng 7/2017 em có đi xét nghiệm lại ở Chân Trời Mới và kết quả là AT.
    Sau đó em có người yêu, em và người yêu em cũng chỉ làm os vậy thì em có nguy cơ k ạ? Tại tự nhiên em lại lo lắng vì có lần người yêu dùng ngón tay vào vùng dưới của em và em bị trầy
    Em xin cảm ơn diễn đàn
    Với kết quả xét nghiệm này bạn yên tâm 109% không nhiễm.
    Còn bạn và người yêu bạn chỉ OS thôi thì ko có nguy cơ với HIV.

P/s: Đã là người yêu mà sợ lây bệnh từ đối phương thì tốt nhất nên chấm dứt mối quan hệ này sớm cho lành, yêu nhau không tin tưởng nhau, sợ lây bệnh từ nhau thế này thì mối quan hệ này thì chỉ mang lại cho đối phương sự tổn thương thôi.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,920
    Trích dẫn Gửi bởi yeyememe Xem bài viết
    Xin chào diễn đàn
    Em xin cảm ơn diễn đàn
    Sau 7 tháng bạn xét nghiệm âm tính là an toàn 100% rồi bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Thông tin về chủ đề này