Kết quả 1 đến 15 của 15

Chủ đề: Xin tư vấn khả năng bị nhiễm HIV khi quan hệ tình dục với gái mại dâm

Threaded View

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    6

Unhappy Xin tư vấn khả năng bị nhiễm HIV khi quan hệ tình dục với gái mại dâm

Em đang hoang mang lắm mong anh chị tư vấn giúp ạ.
    23h30 ngày 1/6/2018 em có quan hệ với gái mại dâm (GMD). Lúc đầu GMD ngậm dương vật em cho cứng sau đó đeo bao vào.
    Được khoảng 15 phút đổi tư thế thì em có dùng tay sờ vào bên ngoài âm đạo nên tay có dính chút dịch. Trong quá trình quan hệ thì tay em có bóp ngực GMD & chạm vào ga giường nên có dính dịch âm đạo cũng không còn nhiều.
    Quan hệ thêm khoảng 10 phút nữa thì em nhịp ra vào hơi mạnh nên dương vật ra khỏi âm đạo. Theo quán tính em nhét vào lại, thì GMD nói là tuột bao rồi, em không nhớ là dương vật có chạm vào âm đạo GMD chưa nữa, nếu có thì cũng chỉ chạm 1 lần thôi. Em mới dùng bao khác để tiếp tục thêm 10 phút vẫn chưa ra, GMD không cho em làm nữa kêu em tự quay tay đi. Em mới quay tay cho ra.

Về đến nhà là 0h30 em kiểm tra thấy thân dương vật không bị trầy xước gì, em tắm nhanh khoảng 5 phút rồi đi ngủ. Chỉ tắm từ cổ trở xuống nên không ướt đầu.

Ba ngày sau em cảm thấy mệt mỏi vào buổi chiều & trên bụng có 5 nốt màu đỏ. Nốt nhỏ thôi nhưng trên đầu nốt có một ít bọng nước. Trên hai tay vị trí đeo đồng hồ mỗi bên một nốt.

Ngày thứ 5 em bị sốt nhẹ, em mua thuốc uống đã 4 ngày rồi mà vẫn chưa hết sốt. Nốt đỏ thì khô lại rồi chỉ còn vết thâm. Khi ăn em có hơi buồn nôn nhưng không nôn. Em cũng không bị tiêu chảy gì ạ.

Em lo lắng không biết là sốt do tắm đêm hay nhiễm HIV nữa.

Anh chị cho em hỏi là có khả năng em bị nhiễm HIV không ạ, em lo lắng quá.
    Em mới biết thuốc chống phơi nhiễm mấy ngày gần đây thôi nên uống không kịp nữa rồi.
    ads
    Lần sửa cuối bởi thaiquanghuy01, ngày 09-06-2018 lúc 17:48.

Thông tin về chủ đề này