Các admin cho e hỏi về giang mai:

Cách đây 4 năm là khoảng tháng 9 năm 2014, e bắt đầu tập tạ, e ăn rất nhiều thịt, ít ăn rau, e tập khoảng 2 tháng thì 2 bắp chân của e bắt đầu nổi mẫn đỏ, và cực kì ngứa, và còn bị viêm chân lông ở 2 bắp chân vì e tập 2 bắp chân ra mồ hôi rất nhiều và lông bắp chân e cũng cực kì nhiều.

Em muốn hỏi là:

E chỉ bị nổi mẫn rất ngứa ở 2 bắp chân, ngoài ra trên cơ thể e không nổi mẫn ở chỗ nào khác, 2 lòng bàn tay 2 lòng bàn chân em không có vết nổi mẫn gì cả, em không nhức đầu, em không sốt, không sưng hạch, không sút cân ( e còn tăng cân nhanh do e tập và ăn nhiều), miệng em cũng không bị gì lạ, thỉnh thoảng nhiệt miệng nhưng hết trong 4 -5 ngày. Và khoảng thời gian trước khi e tập tạ là hàng ngày e đi vệ sinh, e tắm e luôn có thói quen quan sát dương vật, em không thấy vết săn hay gì bất thường. Sau này e có nghỉ tập 1 thời gian, e ăn ít thịt lại thì nó bớt ngứa và hết hẳn. Và hiện tại mấy tháng gần đây, e tập lại, e ăn nhiều thịt lại thì nó lại bị lại nhưng không ngứa dữ dằn như hồi đó ( nói chung e mà tập và ăn nhiều thịt là nó bị nổi mẫn và ngứa) Và từ lúc bị mẫn ngữa là tháng 9/2014 tới nay e thấy cơ thể e bình thường. Vậy cho e hỏi là mấy vết mẫn ngứa ở 2 bắp chân em có phải là giang mai giai đoạn 2 không ạ?

Em muốn nói thêm là lúc đổ mồ hôi nhiều là 2 bắp chuối càng ngứa. Và mấy vết mẫn đỏ là nó xuất phát từ lỗ chân lông, lỗ chân lông vừa đỏ, vừa ngứa