Trích dẫn Gửi bởi ngudotlancuoi Xem bài viết
Chào các anh chị trên diễn đàn, giúp em trả lời mấy câu hỏi với ạ. Gần giống trường hợp của bác thớt này. Chiều nay em có QHTD với GMD. Do hăng qua trong lúc đang quan hệ: gái nằm, em thì đẩy vào thì gái hỏi BCS đâu rồi, sau đó mới biết là BCS tuột vào trong ÂD của GMD. Sau đó em có ra phòng tắm rửa lại DV bằng nước rồi tiếp tục cho GMD đeo bao rồi hoàn thành nốt T.T
Em nghĩ bị tuột ra chỉ 1,2s trước khi GMD phát hiện và nhắc thôi ak. Trước đó ở tư thế khác em vẫn thấy đeo BCS. Liệu em có nguy cơ cao không ạ. Em về có tắm lại bằng dầu gội đầu và xà phòng Xmen rồi ạ. Sau em kiểm tra lại DV thì không phát hiện vết xước, không có dấu hiệu chảy máu hay gì cả. Khi GMD OS em cũng đeo bao. Liệu em có nguy cơ nhiêm các bệnh lây qua đường TD không ạ. Em có hỏi GMD thì bảo là không bị bệnh gì. T.T
Em ngu dốt qua do F.A 2x năm mà đi chơi cái này. Em thề không bao giờ có lần tiếp theo nữa!
Trích dẫn Gửi bởi ngudotlancuoi Xem bài viết
em xin nói rõ là TH của em là BCS bị tuột sâu trong âm đạo của GMD
Lúc đầu em cũng có dùng tay sờ mó ÂD của GMD nữa ạ nhưng không cho tay vào (vì cô ấy ko cho :|)
cũng không có nguy cơ nhiễm HIV hay bệnh gì qua đường TD như lậu , SMG, Giang mai gì chứ ạ.
Em lo lắng suốt từ chiều đến giờ T.T
Xin cảm ơn bác sĩ à nhầm cảm ơn Ad Nguyen Ha.
Em xin hứa sẽ kbg đi cái trò này 1 lần nào nữa. T.T
Chúc ad và mọi người luôn thành công trong công việc và cuộc sống ạ !

Nếu bạn khẳng định bị tuột bao cao su khoảng 1>2 giây thôi thì không sao.Còn nếu không biết tuột bao cao su lúc nào,mà bạn nói bao cao su nằm tuốt trong âm đạo chứng minh là bạn quan hệ bị tuột và theo lực đẩy nhịp của dương vật đã đẩy bao cao su nằm sâu như vậy.Nếu thời gian lâu bạn không xác định thì trong trường hợp này phải dùng thuốc phơi nhiễm.

Cho nên bạn là người trực tiếp tác chiến phải nhớ rõ khẳng định chính xác,nếu chỉ 1>2 giây thì không sao.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.