Kết quả 1 đến 5 của 5

Chủ đề: Muốn chuyển opc

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    20

Lightbulb Muốn chuyển opc

Chào anh/chị diễn đàn.

Em đang điều trị uống ARV hơn năm nay tại BV Nhiệt Đới - TP.HCM (Em k có bảo hiểm)
    Do 1 tháng e mua thuốc 1 lọ 30 viên khoản 528.000Đ, mỗi lần BS cho lấy 3 tháng
    Em thấy tốn kém quá, do dùng lâu dài. Nên em muốn anh/chị chỉ giúp em bằng cách nào để giảm được chi phí không ạ!
    Em thấy có bạn cũng uống thuốc giống em mà chỉ tốn 39.000Đ/lọ (không BH) và miễn phí khi có BH.

Nhờ anh/chị giúp em ạ!
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,920
    Trích dẫn Gửi bởi tranmanhhai Xem bài viết
    Chào anh/chị diễn đàn.

Em đang điều trị uống ARV hơn năm nay tại BV Nhiệt Đới - TP.HCM (Em k có bảo hiểm)
    Do 1 tháng e mua thuốc 1 lọ 30 viên khoản 528.000Đ, mỗi lần BS cho lấy 3 tháng
    Em thấy tốn kém quá, do dùng lâu dài. Nên em muốn anh/chị chỉ giúp em bằng cách nào để giảm được chi phí không ạ!
    Em thấy có bạn cũng uống thuốc giống em mà chỉ tốn 39.000Đ/lọ (không BH) và miễn phí khi có BH.

Nhờ anh/chị giúp em ạ!
    Cái này là bạn điều trị tự túc,chứ không phải của chương trình OPC.Vì trong chương trình OPC hoàn toàn là miễn phí.

Bạn cần nói rõ là bạn ở Tỉnh/Thành nào mới hướng dẫn cho bạn vào chương trình OPC điều trị miễn phí.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    20
    dạ ,zai anh cho em hỏi thêm là giờ em muốn chuyển về Trà Vinh thì có được không ạ!
    tỷ lệ điều trị như nhau không hay khác nhau ạ!
    Và khi chuyển như vậy thì em có phải làm xét nghiệm này nọ lại từ đầu không ạ!
    Chân trọng!

Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Cái này là bạn điều trị tự túc,chứ không phải của chương trình OPC.Vì trong chương trình OPC hoàn toàn là miễn phí.

Bạn cần nói rõ là bạn ở Tỉnh/Thành nào mới hướng dẫn cho bạn vào chương trình OPC điều trị miễn phí.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,920
    Trích dẫn Gửi bởi tranmanhhai Xem bài viết
    dạ ,zai anh cho em hỏi thêm là giờ em muốn chuyển về Trà Vinh thì có được không ạ!
    tỷ lệ điều trị như nhau không hay khác nhau ạ!
    Và khi chuyển như vậy thì em có phải làm xét nghiệm này nọ lại từ đầu không ạ!
    Chân trọng!

Nếu bạn ở Trà Vinh thì cứ đến trung tâm phòng chống HIV đăng ký điều trị,ở đây bạn sẽ được điều trị miễn phí.Vấn đề đăng ký điều trị thì phải làm theo thủ tục hoặc bạn có thể đem sổ điều trị ở trên đây về trình bày với họ.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    20
    Em cám ơn ạ!

Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Nếu bạn ở Trà Vinh thì cứ đến trung tâm phòng chống HIV đăng ký điều trị,ở đây bạn sẽ được điều trị miễn phí.Vấn đề đăng ký điều trị thì phải làm theo thủ tục hoặc bạn có thể đem sổ điều trị ở trên đây về trình bày với họ.

Thông tin về chủ đề này