Kết quả 1 đến 5 của 5

Chủ đề: Giới gay có tình yêu thật sự lâu bền hay Kg?

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    2

Giới gay có tình yêu thật sự lâu bền hay Kg?

Chào mọi người !
    Tôi sinh năm 1990 ở Quảng Nam. Tôi phát hiện mình bị nhiễm HIV sau 1 lần quan hệ đồng tính kg an toàn ở Sài Gòn. Hiện tại tôi đã về quê điều trị ARV được hơn 1 năm nay. Là một người đồng tính Nam, sống chân thành và khá trầm tính. Nhờ những giọt nước mắt của Mẹ và sự cố gắng của bản thân tôi đã kiên trì sống tiếp và tìm lại niềm vui cho chính mình. Qua bài viết này tôi rất mong tìm dc 1 nữa mảnh ghép của cuộc đời mình, cùng nhau nắm tay đi hết đoạn đường còn lại. Tôi kg phân biệt top hay bot gì cả, chỉ cần yêu thương, hiểu nhau và làm gì cũng nghĩ về nhau là dc. Kg có tình yêu nào vĩnh cửu, chỉ có những giây phút vĩnh cửu của tình yêu. Rất mong tìm dc người có chung hoàn cảnh, chung chí hướng.
    Mail của tôi: quocdungluong.qna@gmail.com

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    1
    Chào em. Ai cũng mong muốn tìm kiếm cho mình một tình yêu thật sự và anh tin ban đầu đến với nhau thì đúng với tình cảm đó nhưng sau thời gian sự yêu thương đó nó mai một và dần rồi sẽ nhạt nhòa và nếu 2người không có 1thứ gì ràng buộc thì chuyện gì đến nó sẽ đến vả lại trong giới gay sự dao động trước 1đối tác khác là rất lớn nếu như mình không tỉnh táo và nghĩ kĩ thì việc đánh lẻ là khó từ chối. Vậy thì muốn tìm tình yêu thật sự thì trước hết mình phải biết quí và tôn trọng tình yêu đó và sẽ có ngày mình sẽ nhận được sự đáp trả xứng đáng
    Chúc em tìm được mảnh ghép của mình và duy trì bền vững
    Lần sửa cuối bởi VoviMhan, ngày 07-07-2018 lúc 06:51.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    34
    Chúc bạn sớm tìm được người mong đợi !

4. Những thành viên đã cảm ơn touch_me_duy cho bài viết này:

Dũng QNA (06-07-2018)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    BQT xóa bài viết không có dấu.
    Lần sửa cuối bởi Charles, ngày 05-07-2018 lúc 06:33.

6. Những thành viên đã cảm ơn longlong89 cho bài viết này:

Dũng QNA (06-07-2018)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    2
    Trích dẫn Gửi bởi VoviMhan Xem bài viết
    Chào em. Ai cũng mong muốn tìm kiếm cho mình một tình yêu thật sự và anh tin ban đầu đến với nhau thì đúng với tình cảm đó nhưng sau thời gian sự yêu thương đó nó mai một và dần rồi sẽ nhạt nhòa và nếu 2người không có 1thứ gì ràng buộc thì chuyện gì đến nó sẽ đến vã lại trong giới gay sự dao động trước 1đối tác khác là rất lớn nếu như mình không tỉnh táo và nghĩ kĩ thì việc đánh lẻ là khó từ chối. Vậy thì muốn tìm tình yêu thật sự thì trước hết mình phải biết quí và tôn trọng tình yêu đó và sẽ có ngày mình sẽ nhận được sự đáp trả xứng đáng
    Chúc em tìm được mảnh ghép của mình và duy trì bền vững
    Cám ơn anh. Em từng yêu và từng bị phụ bạc, em hiểu anh muốn nhắn nhủ với em điều gì. Một người từng bị tổn thương trong tình cảm, em nghĩ họ sẽ có đủ phản xạ và tỉnh táo để nhận ra đâu là cảm xúc nhất thời và đâu là tình yêu thật sự. Chúc anh luôn vui và bình yên trong cuộc sống.

Thông tin về chủ đề này