Kết quả 1 đến 20 của 22

Chủ đề: QH có dùng bao cao su, nhưng sợ bao bị rách mà không biết.

Hybrid View

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Vâng, lâu lâu mới thấy chị Hà quay lại diễn đàn, mấy hôm nay không thấy trả lời các câu hỏi. Đã đọc kỹ lắm các triệu chứng Strees rồi ạ, theo anh chị em có nên đợi 3 tháng đi xét nghiệm không ạ ? em lo lắm, lỡ may lây cho vợ thì nguy, còn 3 đứa con nữa, hicc
    Em vẫn muốn hỏi em các triệu chứng xảy ra cùng lúc hay hay xuất hiện liên tiếp nhau, cách khoảng nhau ạ ?
    ads

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    Trích dẫn Gửi bởi lolang12 Xem bài viết
    Vâng, lâu lâu mới thấy chị Hà quay lại diễn đàn, mấy hôm nay không thấy trả lời các câu hỏi. Đã đọc kỹ lắm các triệu chứng Strees rồi ạ, theo anh chị em có nên đợi 3 tháng đi xét nghiệm không ạ ? em lo lắm, lỡ may lây cho vợ thì nguy, còn 3 đứa con nữa, hicc
    Em vẫn muốn hỏi em các triệu chứng xảy ra cùng lúc hay hay xuất hiện liên tiếp nhau, cách khoảng nhau ạ ?
    .
    Ngay từ đầu BQT đã đọc câu hỏi của bạn và phân tích cho trường hợp của bạn là không có nguy cơ, tùy bạn, nếu bạn lo lắng có thể xả stress = XN không ai cấm cả, Nhưng có điều songchung buồn cho câu nói: em lo lắm, lỡ may lây cho vợ thì nguy, còn 3 đứa con nữa, hicc. Songchung mà thấy những câu hỏi như bạn songchung bom Hirosima cho banh lun

3. Những thành viên đã cảm ơn songchungvoi_HIV cho bài viết này:

stress69 (08-12-2013)

Thông tin về chủ đề này