Dear chương trình ah,
Chương trình cho em hỏi trường hợp của em như sau:
Cách đây gần 1 tháng em có quan hệ với GMD có dùng bao cao su từ đầu luôn.Do say nên DV em k cứng mà phải tự tay kích thích DV và đao bao,tuy nhiên DV k được cứng lắm,nhưng vẫn đeo hết DV.Rồi quan hệ,trong lúc quan hệ thì em có nút vú của cô ấy.sau khi quan hệ tầm 2 phút thì em xuất tinh rồi rút dương vật ra thấy bcs chỉ còn phủ 50% DV,e thấy tinh trùng vẫn nằm trong bao,không thấy rách lớn.lủng li ti thì em k quan sát (bcs em dùng của GMD ở trong phòng có sẵn).Em thì say nhưng đeo bao đúng cách ah. Chương trình cho em hỏi:
1)Với trường hợp bị tụt vậy có nguy cơ nhiễm HIV và các bệnh xã hội khác không: giang mai,sùi gà,lậu...
2)Em nút vú cô ấy có nguy cơ gì bệnh gì không
3)Tự tay em tháo bao tay em đụng phần ngoài bao nên dính chắt 1 ít dịch GMD hoặc k dính vì lúc quan hệ cảm giác rất ít dịch,nên em nghỉ là chất nhờn bcs.mà nếu có dính dịch của cô ấy rồi tay em đụng vào DV thì có nguy cơ bệnh gì không ah.
Rất mong nhận đc sự tư vấn tất cả mọi người cho em yên tâm.vì cả tháng nay cứ lo lo.vì đây là lần đầu quan hệ với GMD.Em có nên đi xét nghiệm không ah.
Trân trọng cảm ơn