Trích dẫn Gửi bởi Chanhoantruyen Xem bài viết
Hôm đó, em và một chị nữa cùng làm chung một phòng karaoke. Lúc đầu, em và thằng khách ngồi ở chỗ chọn bài hát, chị kia thì ngồi chỗ Tivi, lúc đó em nhớ em có thổi kèn cho thằng khách..sau đó thì em không nhớ gì nữa... Một lát sau..tự nhiên em với thằng khách lại ngồi chỗ Tivi, chị kia thì lại chỗ chọn bài ngồi (đổi vị trí).. Lúc này thì em nhớ là em cũng thổi kèn cho nó tiếp, nhưng kiểu thổi cho vui, chứ ko muốn làm nó xuất tinh..Em nhớ nó cứ cạ DV vào đùi em, bắt em tiếp tục thổi, nhưng em lười quá.. Nên em đi ra không làm nữa, lúc đấy em còn xem giờ là 3g40 sáng. Lát sau 4g sáng e lại làm tiếp đến 7g mới nghỉ.
Em nghĩ là nó chưa xuất tinh..nhưng cái chị làm cùng em lại bảo là: lúc đầu lúc em ngồi chỗ tivi..thấy em lấy khăn giấy ướt lau tay và lau lên mặt nữa, chị ấy nghĩ là thằng đấy xuất tinh vào mặt em..
Mà lúc đấy em ko nhớ rõ.. E chỉ nhớ một lúc sau nó đòi em thổi, em lười thổi nên em đi ra.. Còn cái lúc trước đó, nó có xuất tinh lên mặt em không, em không nhớ rõ.. Chị kia lại nói thấy em dùng khăn ướt lau tay và mặt..làm em hoang mang quá..
Nhưng lúc 3h40 em ra khỏi phòng đó và 4g em làm tiếp, em ko thấy mắt em bị đau hay đỏ gì.. Em lo quá.. Tự nhiên chị kia lại bảo thế.. Đúng lúc em ko nhớ rõ.. E sợ bị bắn tinh lên mà e ko nhớ
Cái gì cũng không nhớ, cũng không biết thì chỉ có đi XN.