Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 21 đến 39 của 39

Chủ đề: Quan hệ không bao cao su 15 giây

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Hix, sao mà xuất tinh được anh? Chưa đưa hết DV vào đưa đẩy mà, đâu đủ để xuất tinh.
    Đây là chỉ mới đút được Đầu Khất vào thôi, vì không có bôi trơn nên không đưa sâu hơn được nữa.
    Và khi nhịp, chỉ nhịp phần đầu, và nhẹ nhàng lắm, vì em không đau gì.
    Thời gian tầm 10 giây, nhịp tầm 10 nhịp... Em quay người lại, thì nó đã rút đầu DV ra ngoài từ lúc nào rồi.
    Mà ac ơi, tuy chưa xuất tinh nhưng đầu DV có ra dịch nhờn.
    Sao các anh chị kia bảo có nguy cơ, mà anh Tuấn bảo không???

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi Longnghiepchuong Xem bài viết
    Hix, sao mà xuất tinh được anh? Chưa đưa hết DV vào đưa đẩy mà, đâu đủ để xuất tinh.
    Đây là chỉ mới đút được Đầu Khất vào thôi, vì không có bôi trơn nên không đưa sâu hơn được nữa.
    Và khi nhịp, chỉ nhịp phần đầu, và nhẹ nhàng lắm, vì em không đau gì.
    Thời gian tầm 10 giây, nhịp tầm 10 nhịp... Em quay người lại, thì nó đã rút đầu DV ra ngoài từ lúc nào rồi.
    Mà ac ơi, tuy chưa xuất tinh nhưng đầu DV có ra dịch nhờn.
    Sao các anh chị kia bảo có nguy cơ, mà anh Tuấn bảo không???

Anh tư vấn rồi không sao đâu.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Nhưng 2 anh chị kia bảo có nguy cơ vì là người nhận nên em lo

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Em có tham khảo một số chủ đề tương tự như em, nhưng cái thì có nguy cơ, cái thì không nguy cơ.
    Trường hợp này của em, em xin nói rõ 1 lần nữa:
    _ Đầu tiên nó liếm đít em, em lúc này đang nằm sấp.
    _ Tiếp theo, nó cạ DV bên ngoài hạu môn.
    _ Sau đó, do cao hứng, nó đút Đầu Khất vào hậu môn, em không thấy đau đớn gì.. Dương vật nó bé lắm, to hơn ngón tay trỏ một tí thôi, nên nó nhét vào em không đau gì. Em còn nghĩ nó cho đầu lưỡi vào cơ, đến khi em sờ trúng đầu nó đang ở trên lưng em, em mới hoảng hồn quay lưng lại, thì lúc này đúng là nó đang trong tư thế quan hệ, và dương vật đã được rút ra rồi.
    _ Tính ra thời gian cũng 10 giây, 10 nhịp (nhịp phần đầu khất đc đưa vào thôi)
    Em vẫn khồng hiểu, sao có người nói có nguy cơ, có người bảo không :(

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Em có tham khảo một số chủ đề tương tự như em, nhưng cái thì có nguy cơ, cái thì không nguy cơ.
    Trường hợp này của em, em xin nói rõ 1 lần nữa:
    _ Đầu tiên nó liếm đít em, em lúc này đang nằm sấp.
    _ Tiếp theo, nó cạ DV bên ngoài hạu môn.
    _ Sau đó, do cao hứng, nó đút Đầu Khất vào hậu môn, em không thấy đau đớn gì.. Dương vật nó bé lắm, to hơn ngón tay trỏ một tí thôi, nên nó nhét vào em không đau gì. Em còn nghĩ nó cho đầu lưỡi vào cơ, đến khi em sờ trúng đầu nó đang ở trên lưng em, em mới hoảng hồn quay lưng lại, thì lúc này đúng là nó đang trong tư thế quan hệ, và dương vật đã được rút ra rồi.
    _ Tính ra thời gian cũng 10 giây, 10 nhịp (nhịp phần đầu khất đc đưa vào thôi)
    Em vẫn khồng hiểu, sao có người nói có nguy cơ, có người bảo không :(
    Theo kinh nghiệm của Tuanmecsedec 11 năm tham gia tư vấn thì những gì bạn kể không có sao.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Dạ em cảm ơn sự tư vấn cũng như lời khẳng định của anh Tuanmecsedec ạ.
    A thông cảm vì e lo,vì kiến thức e hạn hẹp nên lúc xay ra nguy cơ em nghĩ là chưa quan hệ sâu thì chắc không sao, nên em chủ quan không dùng Pep, để giờ đây hoang mang tột độ.
    Nhưng thật sự là chưa quan hệ, chỉ là trong lúc đang nhấp bên ngoài thì hứng quá, với lại có nước bọt ướt nên mới vào đươc đến đầu khất, khoản 2 - 3cm thôi là hết vào sâu được rồi vì khô.
    Và lúc đưa vào nhịp tầm 10 cái, 10 giây thôi, lúc em quay lưng lại là DV đã rút ra rồi..
    E chỉ lo hậu môn e bị trầy xước rồi dính nước nhờn của nó, mặc dù không thấy đau nhưng sợ bị xây sát

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Moi người đâu hết rồi ạ

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Dạ em cảm ơn sự tư vấn cũng như lời khẳng định của anh Tuanmecsedec ạ.
    A thông cảm vì e lo,vì kiến thức e hạn hẹp nên lúc xay ra nguy cơ em nghĩ là chưa quan hệ sâu thì chắc không sao, nên em chủ quan không dùng Pep, để giờ đây hoang mang tột độ.
    Nhưng thật sự là chưa quan hệ, chỉ là trong lúc đang nhấp bên ngoài thì hứng quá, với lại có nước bọt ướt nên mới vào đươc đến đầu khất, khoản 2 - 3cm thôi là hết vào sâu được rồi vì khô.
    Và lúc đưa vào nhịp tầm 10 cái, 10 giây thôi, lúc em quay lưng lại là DV đã rút ra rồi..
    E chỉ lo hậu môn e bị trầy xước rồi dính nước nhờn của nó, mặc dù không thấy đau nhưng sợ bị xây sát
    Lo thì đi xét nghiệm thôi.

P/s: bạn muốn tư vấn thì cứ dùng một nick hỏi là được rồi, sao cứ phải tạo nhiều nick rồi lại hỏi trồng chéo nhau.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Anh ơi nhưng trường hợp của em khả năng bị là cao không anh?
    Nhưng thật sự là chưa quan hệ sâu, cung chưa vào ra đưa đẩy, chỉ là trong lúc đang nhấp bên ngoài thì hứng quá, với lại có nước bọt ướt nên mới vào đươc cái đầu khất, khoản 2 - 3cm thôi là hết vào sâu được rồi vì bên trong khô.

Và lúc đưa vào chỉ nhịp tầm 10 cái / 10 giây thôi.lúc em quay lưng lại là DV đã đc rút ra rồi..
    E chỉ lo hậu môn e bị trầy xước rồi dính nước nhờn .

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,921
    Anh ơi nhưng trường hợp của em khả năng bị là cao không anh?
    Nhưng thật sự là chưa quan hệ sâu, cung chưa vào ra đưa đẩy, chỉ là trong lúc đang nhấp bên ngoài thì hứng quá, với lại có nước bọt ướt nên mới vào đươc cái đầu khất, khoản 2 - 3cm thôi là hết vào sâu được rồi vì bên trong khô.

Và lúc đưa vào chỉ nhịp tầm 10 cái / 10 giây thôi.lúc em quay lưng lại là DV đã đc rút ra rồi..
    E chỉ lo hậu môn e bị trầy xước rồi dính nước nhờn .

Bài trên thì bạn nói hậu môn không bị gì,bài này lại sợ hậu môn trầy xướt.Với bạn có lẽ đi xét nghiệm mới giải tỏa được tâm lý.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Dạ Anh ơi, em suy nghĩ là chắc hậu môn em không bị gì, bởi vì không có đưa hết DV vào, và không đẩy đưa, chỉ cho đầu khất vào và nhịp cái phần đầu khất 2 3cm thôi.
    Với lại em không thấy đau.
    Đấy là e nghĩ thế để bớt lo, chứ làm sao em biết hậu môn có bị vết xước nào ko :(
    Nếu hậu môn em bị trầy xước là sẽ lây hả anh huhu chỉ mới đưa đầu khất vào 10 giây mà cũng lây sao a

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Anh ơi, em suy nghĩ là chắc hậu môn em không bị gì, bởi vì không có đưa hết DV vào, và không đẩy đưa, chỉ cho đầu khất vào và nhịp cái phần đầu khất 2 3cm thôi.
    Đấy là e nghĩ thế để bớt lo, chứ làm sao em biết hậu môn có bị vết xước nào ko :(
    Nếu hậu môn em bị trầy xước là sẽ lây hả anh huhu chỉ mới đưa đầu khất vào 10 giây và không cho sâu, không nhịp mạnh mà cũng lây sao a

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,921
    Anh ơi, em suy nghĩ là chắc hậu môn em không bị gì, bởi vì không có đưa hết DV vào, và không đẩy đưa, chỉ cho đầu khất vào và nhịp cái phần đầu khất 2 3cm thôi.
    Nếu hậu môn em bị trầy xước là sẽ lây hả anh huhu chỉ mới đưa đầu khất vào 10 giây và không cho sâu, không nhịp mạnh mà cũng lây sao a

Nếu hậu môn bị trầy xướt thì biết liền bạn,vì sẽ đau rát và hậu môn bạn sẽ bị chảy máu.Nhất là sau khi bạn đi đại tiện.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Ý em là trong lúc thực hiện hành vi lam cho hậu môn bị trầy xước đấy ạ..
    Nhưng lúc nó nhét vào em không thấy đau và không thấy thốn, do DV nó bé, và cũng chỉ vào đến đầu khất thôi

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Ý em là trong lúc thực hiện hành vi lam cho hậu môn bị trầy xước đấy ạ..
    Nhưng lúc nó nhét vào em không thấy đau và không thấy thốn, do DV nó bé, và cũng chỉ vào đến đầu khất thôi
    Bạn được tư vấn rồi, giờ chỉ ngồi đọc lại và chờ ngày xét nghiệm.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Em vẫn chưa biết được là mình có nguy cơ không.
    Anh Tuanmecsedec ơi, trong quá trình thực hiện hành vi, em không thấy đau gì hết, thì không trầy xước hả anh..làm sao biết được là hậu môn không trầy xước ạ.. ???
    Chỉ đút đầu khất vào 10 giây và nhịp phần đầu khất thôi

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Em vẫn chưa biết được là mình có nguy cơ không.
    Anh Tuanmecsedec ơi, trong quá trình thực hiện hành vi, em không thấy đau gì hết, thì không trầy xước hả anh..làm sao biết được là hậu môn không trầy xước ạ.. ???
    Chỉ đút đầu khất vào 10 giây và nhịp phần đầu khất thôi
    Bạn nên chờ ngày đi xét nghiệm. Xét nghiệm combo sau nguy cơ 4 tuần.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Sao anh Tuanmecsedec bảo không có nguy cơ ạ?
    Trước đây khoản 1 tháng em hỏi thì chị Nguyen Ha bảo không sao, giờ thì có nguy cơ. Vậy cuối cùng là có hay không ạ.
    Em thừa ngày xét nghiệm rồi nhưng e ko có can đảm, chỉ biết nhờ sự tư vấn để an rân hơn , nhưng lúc thì không, lúc thì có, em cũng chả hiểu như nào

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,921
    Sao anh Tuanmecsedec bảo không có nguy cơ ạ?
    Trước đây khoản 1 tháng em hỏi thì chị Nguyen Ha bảo không sao, giờ thì có nguy cơ. Vậy cuối cùng là có hay không ạ.
    Em thừa ngày xét nghiệm rồi nhưng e ko có can đảm, chỉ biết nhờ sự tư vấn để an rân hơn , nhưng lúc thì không, lúc thì có, em cũng chả hiểu như nào

Tuanmecsedec theo kinh nghiệm của mình thì trường hợp của bạn không có gì phải lo lắng quá.

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12

Thông tin về chủ đề này