Kết quả 1 đến 3 của 3

Chủ đề: Đưa ngón tay vào âm đạo

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    3

Đưa ngón tay vào âm đạo

Chào bác sỹ. Em có quan hệ với gmd( người này tầm 35-36t, người khá béo, đôi môi khô rốp rốp nên em em nghĩ người này đã nhiễm hiv và đang điều trị arv😅). Ngón tay em lúc cởi quần thì bị cái séc nó cuọc cho hai đường trầy da và thấy đỏ đỏ có xíu máu nhưng rất ít phải nhìn kỹ mới thấy) Rồi em dùng chính ngón tay đó đưa vào ad cô ấy tầm 8-10p. 2 tháng trôi qua em căng thẳng và cơ thể bị trụt 3kg ạ. EM CẢM ƠN BÁC SỸ NHIỀU Ạ
    ads

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    3
    Chỗ bàn tay úp và căng tay em hay xuất hiện vài nốt đỏ đỏ hoặc thâm thâm tầm 1 ngày là hết nhưng không hề ngứa và thường nổi nhiều vào lúc nắng nóng haylamf việc ra mồ hồi) Em không biết có phải là nổi mề đay hay dấu hiệu của hiv không nựa. Xin bác sỹ giúp e huhu

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Trích dẫn Gửi bởi thatdeptrai Xem bài viết
    Chào bác sỹ. Em có quan hệ với gmd( người này tầm 35-36t, người khá béo, đôi môi khô rốp rốp nên em em nghĩ người này đã nhiễm hiv và đang điều trị arv������). Ngón tay em lúc cởi quần thì bị cái séc nó cuọc cho hai đường trầy da và thấy đỏ đỏ có xíu máu nhưng rất ít phải nhìn kỹ mới thấy) Rồi em dùng chính ngón tay đó đưa vào ad cô ấy tầm 8-10p. 2 tháng trôi qua em căng thẳng và cơ thể bị trụt 3kg ạ. EM CẢM ƠN BÁC SỸ NHIỀU Ạ
    Trích dẫn Gửi bởi thatdeptrai Xem bài viết
    Chỗ bàn tay úp và căng tay em hay xuất hiện vài nốt đỏ đỏ hoặc thâm thâm tầm 1 ngày là hết nhưng không hề ngứa và thường nổi nhiều vào lúc nắng nóng haylamf việc ra mồ hồi) Em không biết có phải là nổi mề đay hay dấu hiệu của hiv không nựa. Xin bác sỹ giúp e huhu

Bạn yên tâm không có sao đâu,nếu lo lắng thì đã 2 tháng rồi bạn có thể đi xét nghiệm.

Thông tin về chủ đề này