Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 21 đến 23 của 23

Chủ đề: Anh tuấn và các adm tư vấn giúp em.về điều trị thuốc phơi nhiễm

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Trích dẫn Gửi bởi lamlaicuocd Xem bài viết
    Chả là vậy..em vừa điều trị xong thuốc phơi nhiễm được mấy hôm.do công tác xa nên chưa đi khám và xét ngiệm ngay được vậy sau khi uống xong thuốc.em phải uống thêm thuốc boganic để giải độc gan k..và phải kiêng những gì hả anh..trong quá trình uông em không hút thuốc lá.nhưng sau khi điều trị thuốc xong rồi.em uống có sao không ạ..rượu bia thì em không uống rồi
    Bạn uống xong thuốc,nếu cơ thể cảm thấy bình thường thì thôi,không cần uống gì hết.Sau khi ngưng đều trị cơ thể bạn sẽ bình thường.Bạn mới ngưng thuốc chưa xét nghiệm chính xác được,bạn cần để sau 8 tuần nữa mới đi xét nghiệm.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Em đã điều trị xong thuốc.nhưng do công tác xa,em chưa đi khám lại gan .uống thuôc phơi nhiễm này ảnh hưởng tới những cơ quan nào.và em nên uống những loại thuốc nào ạ..điều trị xong hút thuốc lá có ảnh hưởng gì không anh

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Trích dẫn Gửi bởi lamlaicuocd Xem bài viết
    Em đã điều trị xong thuốc.nhưng do công tác xa,em chưa đi khám lại gan .uống thuôc phơi nhiễm này ảnh hưởng tới những cơ quan nào.và em nên uống những loại thuốc nào ạ..điều trị xong hút thuốc lá có ảnh hưởng gì không anh
    Trong điều trị bạn có hút thuốc lá còn không ảnh hưởng thuốc,huống hồ gì đã điều trị xong.Nói chung có hút thuốc lá hay không thì không liên quan điều trị phơi nhiễm HIV.Nhưng hút thuốc lá nhiều thì ảnh hưởng đến phổi thôi.Vấn đề gan,nếu bạn thấy cơ thể mình bình thường thì thôi không sao.

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12

Thông tin về chủ đề này