Trích dẫn Gửi bởi Songlanhmanh1991 Xem bài viết
Vừa rồi em có quan hệ với 1 cô gái mại dâm ở trên mạng , khi vào phòng cô ấy có hôn vú và oral sex cho em cũng khá lâu , sau đó em có hôn vú cô ta và có hôn môi 1 cái nhẹ . Sau đó cô ấy có mang bao cao su vào cho em và em thấy cô ấy kéo bao cao su tới tận gốc dương vật , sau đó cô ấy quỳ gối và em làm được khoảng vài cái ( chắc cũng chưa tới 1p ) thì em xuất vì em bị yếu , trong lúc quan hệ em có để ý dương vật vì sợ tuột bao cao su và em cũng cho vào khoảng 2/3 dương vật , lúc đó em vẫn thấy bao cao su vẫn ở gốc dương vật , sau đó em vào nhà vệ sinh và dùng tay tháo bao cao su cẩn thận , em định giục nhưng em sợ và có cho nước vào để kiểm tra thì thấy nước không thoát ra , em có lắc đi lắc lại thì thấy bao cao su không thủng cũng không rách , sau đó em có rửa tay trước khi dùng tay đó rửa dương vật , sau đó em mặc đồ ra về , về nhà em còn tắm lại thật kỹ với xà bông .
Anh chị cho em hỏi như vậy em có nguy cơ không ạ ? Em dùng tay vậy có sao không ạ ? Còn nếu quan hệ thì dịch âm đạo có thể chảy ngược vào trong bao cao su và đi vào lỗ sáo không ạ ? Giúp em với :(

Bạn bị tuột bao cao su 2/3 là còn bảo vệ đầu dương vật thì không sao.Nhưng bạn để gái mại dâm kích dục bằng miệng thì với HIV không sao,nhưng có nguy cơ các bệnh tình dục khác.