Kết quả 1 đến 4 của 4

Chủ đề: Đúng 2 năm sau khi uống ARV

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Cool Đúng 2 năm sau khi uống ARV

Hôm nay là đúng 2 năm (phát hiện hồi 2014 nhưng 2016 mới điều trị) tuva uống ARV điều trị, từ ngày đầu CD4 có 98 thì bây giờ đã 368. Đây không phải là sự tiến triển nhanh nhưng đó cũng là một sự vui mừng.

Tải lượng virus theo xét nghiệm thì bác sỹ nói là không đáng kể, chức năng gan thì tốt.

Hy vọng các bạn vừa mới phát hiện hãy kiên trì uống thuốc và tin vào bản thân.

P/s: mẹ hối có vk mà chưa tìm được người iu sao mừ cưới, có bạn nữ nào đọc status này thì cùng mình làm nên điều kỳ diệu nha.
    ads

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi tuva Xem bài viết
    Hôm nay là đúng 2 năm (phát hiện hồi 2014 nhưng 2016 mới điều trị) tuva uống ARV điều trị, từ ngày đầu CD4 có 98 thì bây giờ đã 368. Đây không phải là sự tiến triển nhanh nhưng đó cũng là một sự vui mừng.

Tải lượng virus theo xét nghiệm thì bác sỹ nói là không đáng kể, chức năng gan thì tốt.

Hy vọng các bạn vừa mới phát hiện hãy kiên trì uống thuốc và tin vào bản thân.

P/s: mẹ hối có vk mà chưa tìm được người iu sao mừ cưới, có bạn nữ nào đọc status này thì cùng mình làm nên điều kỳ diệu nha.
    bạn ở đâu? bị h mà gia đình bjt không bạn?

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Cưới người bình thường rồi thụ tinh ống nghiệm cho an toàn, chứ cùng cảnh ngộ cưới nhau rồi lo nhiều thứ lắm

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Bienxanhkg Xem bài viết
    bạn ở đâu? bị h mà gia đình bjt không bạn?
    Mình ở SG, hiện tại sau 4 năm thì vẫn 1 mình biết thôi. Và sống cũng vui vẻ.

Thông tin về chủ đề này