Kết quả 1 đến 4 của 4

Chủ đề: Nhờ các anh tư vấn ạ!

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 2 lần trong 1 bài viết.

Nhờ các anh tư vấn ạ!

Em có một vài câu hỏi, mong anh chị tư vấn giúp ạ!
    1. Em có đi xét nghiệm (các anh đã tư vẫn ko có nguy cơ, nhưng em vẫn đi xét nghiệm để giải tỏa ạ): HIV, GM, Viêm gan B, C sau nguy cơ 14 tuần, tất cả đều Âm tính. Nhưng lúc xét nghiệm em có đang uống thuốc Kháng Sinh và thuốc dạ dày, vậy có ảnh hưởng tới kết quả ko ạ!
    2. Hiện tại em mới phát hiện có một cục giống như hạch, ngay dưới đầu khấc (khi cương cứng thì thấy rõ nhất, bình thường thì phải sờ, nặn mới thấy). DV e bình thường, ko loét, ko đau. Vậy cái này có phải do bệnh tình dục nào ko ạ?
    3. Có ace nào bị giống vậy xin tư vấn giúp em, và cái này nếu đi khám thì khám Nam khoa đúng ko ạ?
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Trích dẫn Gửi bởi 12345_abc Xem bài viết
    Em có một vài câu hỏi, mong anh chị tư vấn giúp ạ!
    1. Em có đi xét nghiệm (các anh đã tư vẫn ko có nguy cơ, nhưng em vẫn đi xét nghiệm để giải tỏa ạ): HIV, GM, Viêm gan B, C sau nguy cơ 14 tuần, tất cả đều Âm tính. Nhưng lúc xét nghiệm em có đang uống thuốc Kháng Sinh và thuốc dạ dày, vậy có ảnh hưởng tới kết quả ko ạ!
    2. Hiện tại em mới phát hiện có một cục giống như hạch, ngay dưới đầu khấc (khi cương cứng thì thấy rõ nhất, bình thường thì phải sờ, nặn mới thấy). DV e bình thường, ko loét, ko đau. Vậy cái này có phải do bệnh tình dục nào ko ạ?
    3. Có ace nào bị giống vậy xin tư vấn giúp em, và cái này nếu đi khám thì khám Nam khoa đúng ko ạ?

Nếu cục đó mà vẫn có từ lâu và không lớn và bạn vẫn thấy bình thường thì không có gì phải xoắn bạn.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 2 lần trong 1 bài viết.
    Em cám ơn anh Tuấn ạ!
    - Bị từ bao giờ em cũng không rõ, chỉ mới phát hiện khoảng 5 ngày nay, cũng chưa thấy biểu hiện gì bất thường! Bị ở đâu, chứ ở đấy cũng hơi lo lắng anh ạ!

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Trích dẫn Gửi bởi 12345_abc Xem bài viết
    Em cám ơn anh Tuấn ạ!
    - Bị từ bao giờ em cũng không rõ, chỉ mới phát hiện khoảng 5 ngày nay, cũng chưa thấy biểu hiện gì bất thường! Bị ở đâu, chứ ở đấy cũng hơi lo lắng anh ạ!

Như vậy không có sao đâu.

Thông tin về chủ đề này