Kết quả 1 đến 5 của 5

Chủ đề: Quan hệ với gái massage có dùng bcs và gel bôi trơn

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.

Quan hệ với gái massage có dùng bcs và gel bôi trơn

Xin chào anh chị diễn đàn! Em có qhtd với gái massage, đầu tiên cô gái có oral sex cho em dưới 1p rồi mang bcs và quan hệ. Em quan hệ chưa đc 1p thì xuất tinh trong bcs, sau đó em có nhấp thêm tầm 10s thì lui binh. Em không kiểm tra bcs có thủng hay tuột nhưng nhìn bằng mắt thường thì em thấy bao còn trùm dương vật và tinh trùng còn ở trong bao rất nhiều (nếu bao rách thì sẽ ko có tinh trùng trong bao). Vậy anh chị cho em hỏi em có nguy cơ vs H không ạ và có cần làm xét nghiệm ở ngày 28 cho hành vi trên không? Em xin chân thành cảm ơn anh chị!
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,927
    Trích dẫn Gửi bởi Landautrotdai Xem bài viết
    Xin chào anh chị diễn đàn! Em có qhtd với gái massage, đầu tiên cô gái có oral sex cho em dưới 1p rồi mang bcs và quan hệ. Em quan hệ chưa đc 1p thì xuất tinh trong bcs, sau đó em có nhấp thêm tầm 10s thì lui binh. Em không kiểm tra bcs có thủng hay tuột nhưng nhìn bằng mắt thường thì em thấy bao còn trùm dương vật và tinh trùng còn ở trong bao rất nhiều (nếu bao rách thì sẽ ko có tinh trùng trong bao). Vậy anh chị cho em hỏi em có nguy cơ vs H không ạ và có cần làm xét nghiệm ở ngày 28 cho hành vi trên không? Em xin chân thành cảm ơn anh chị!

Bạn yên tâm không có nguy cơ.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Bạn yên tâm không có nguy cơ.
    Dạ vâng anh, anh cho em hỏi thêm trường hợp xấu nhất bao có lũng lỗ nhỏ khác ( không phải đầu sáo ). Vì nếu lũng lỗ to đầu sáo thì ko thể có tinh trong bao. khi nhấp mà dịch âm đạo có chui vào qua những lỗ đó đc ko ạ, và như vậy có nguy cơ ko?

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,927
    Trích dẫn Gửi bởi Landautrotdai Xem bài viết
    Dạ vâng anh, anh cho em hỏi thêm trường hợp xấu nhất bao có lũng lỗ nhỏ khác ( không phải đầu sáo ). Vì nếu lũng lỗ to đầu sáo thì ko thể có tinh trong bao. khi nhấp mà dịch âm đạo có chui vào qua những lỗ đó đc ko ạ, và như vậy có nguy cơ ko?

Như vậy không sao bạn,khi nào bị rách bao cao su lớn mà lòi đầu dương vật ra khỏi bao cao su mà vẫn quan hệ thì mới lo.Nhưng rách kiểu đó thì cảm nhận được liền và mắt thường sẽ nhìn thấy.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Được anh tư vấn em yên tâm quá, em cảm ơn anh chị diễn đàn nhiều ạ!

6. Những thành viên đã cảm ơn Landautrotdai cho bài viết này:

Tuanmecsedec (03-12-2018)

Thông tin về chủ đề này