Kết quả 1 đến 5 của 5

Chủ đề: Em muốn hỏi về bệnh xã hội

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Em muốn hỏi về bệnh xã hội

Theo em biết bệnh xã hội có lây qua đường nước bọt
    em muốn hỏi trường hợp này của em có thể nhiễm bệnh được không
    em có làm quản lý quán massa?bình thương em cũng ko ăn uống chung gì cả.hôm nay lên vào phòng nhân viên massa bọn nó có mời?em ăn quả sơ ri em không nghĩ gì ngồi xuống bốc tầm chục quả ăn song mới để ý thấy chúng nó có ăn và nhả hạt vào luôn bên trong hộp sơ ri có quả nguyên mà em vừa bốc ăn?em sợ nếu như chúng nó ăn sog nước bọt dính?vào hạt nhả vào trong hộp em ko để ý lại ăn quả dính vào nước bọt trên những cái hột trong hộp?vậy thì em có nguy cơ gì nhiễm giang mai,sùi mào gà,lậu không?miệng em đang bị nhiệt có bị loét?lưỡi.nếu có nguy cơ em phải làm gì mua thuốc gì uống bây giờ ạ
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Trích dẫn Gửi bởi Bibo Xem bài viết
    Theo em biết bệnh xã hội có lây qua đường nước bọt
    em muốn hỏi trường hợp này của em có thể nhiễm bệnh được không
    em có làm quản lý quán massa?bình thương em cũng ko ăn uống chung gì cả.hôm nay lên vào phòng nhân viên massa bọn nó có mời?em ăn quả sơ ri em không nghĩ gì ngồi xuống bốc tầm chục quả ăn song mới để ý thấy chúng nó có ăn và nhả hạt vào luôn bên trong hộp sơ ri có quả nguyên mà em vừa bốc ăn?em sợ nếu như chúng nó ăn sog nước bọt dính?vào hạt nhả vào trong hộp em ko để ý lại ăn quả dính vào nước bọt trên những cái hột trong hộp?vậy thì em có nguy cơ gì nhiễm giang mai,sùi mào gà,lậu không?miệng em đang bị nhiệt có bị loét?lưỡi.nếu có nguy cơ em phải làm gì mua thuốc gì uống bây giờ ạ

100% không có sao bạn.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Dính nước bọt của gái massa bị bệnh cũng không sao ạ?sau em mới để ý bên trong rất nhiều hạt ăn song bỏ vào trong chỗ quả nguyên ạ mà em lại vào ăn ngay tầm chục quả lúc sau nghĩ ra em mới giật mình ạ?của em chắc chắn không có nguy cơ gì ạ?miệng e có vết loét nhiệt ạ

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Trích dẫn Gửi bởi Bibo Xem bài viết
    Dính nước bọt của gái massa bị bệnh cũng không sao ạ?sau em mới để ý bên trong rất nhiều hạt ăn song bỏ vào trong chỗ quả nguyên ạ mà em lại vào ăn ngay tầm chục quả lúc sau nghĩ ra em mới giật mình ạ?của em chắc chắn không có nguy cơ gì ạ?miệng e có vết loét nhiệt ạ

Bạn yên tâm không có sao đâu.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Bạn yên tâm không có sao đâu.
    vaang em cám ơn anh ạ

Thông tin về chủ đề này