Kết quả 1 đến 4 của 4

Chủ đề: Qh vs gmd k dùng bcs

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    2

Qh vs gmd k dùng bcs

Chào diễn đàn, em có quan hệ với gmd cách đây hơn ba tháng k dùng bcs. Nhưng khi quan hệ xong, em không thấy dv bị rát hay đau gì và nhìn cũng chẳng thấy vết thương nào. Mấy ngày nay người em bị nổi vài nốt chấm đỏ ở cổ chân và tay, cổ em nổi mấy cái hạch từ đầu tháng 9 tới bây giờ không rõ nguyên do gì. Vậy em có nguy cơ gì không ạ?? Em bị strees hai tháng nay rồi ạ. Mong bác sỹ giúp em ạ
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Trích dẫn Gửi bởi Ban Xem bài viết
    Chào diễn đàn, em có quan hệ với gmd cách đây hơn ba tháng k dùng bcs. Nhưng khi quan hệ xong, em không thấy dv bị rát hay đau gì và nhìn cũng chẳng thấy vết thương nào. Mấy ngày nay người em bị nổi vài nốt chấm đỏ ở cổ chân và tay, cổ em nổi mấy cái hạch từ đầu tháng 9 tới bây giờ không rõ nguyên do gì. Vậy em có nguy cơ gì không ạ?? Em bị strees hai tháng nay rồi ạ. Mong bác sỹ giúp em ạ

Quan hệ tình dục không dùng bao cao su là có nguy cơ,thời gian đã hơn 3 tháng bây giờ bạn xét nghiệm chính xác rồi,chúc bạn có kết quả như mong muốn.

3. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Ban (05-10-2018)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    2
    Ad ơi. E thấy trên mạng họ bảo là phải có vết thương có máu thì virut mới xâm nhập và gây bệnh được. Dv em thì không thấy vết thương có máu nào. Vậy có đáng lo gì không ạ?

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Trích dẫn Gửi bởi Ban Xem bài viết
    Ad ơi. E thấy trên mạng họ bảo là phải có vết thương có máu thì virut mới xâm nhập và gây bệnh được. Dv em thì không thấy vết thương có máu nào. Vậy có đáng lo gì không ạ?

Bạn quan hệ tình dục không an toàn,ngoài những vết trầy xướt trên dương vật vi rút xâm nhập,còn lây nhiễm qua niêm mạc lổ sáo của dương vật nữa bạn.Nói tóm lại trường hợp của bạn quan hệ không an toàn là có nguy cơ,cần phải đi xét nghiệm.

6. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Ban (05-10-2018)

Thông tin về chủ đề này