Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 41 đến 45 của 45

Chủ đề: Mệt rồi, muốn nghỉ được không????

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Thực sự sau một ngày dài lao động mệt nhoài khi trở về căn phòng trọ có 1 mình thì lại ko làm sao để ko chảy nước mắt? Mệt mỏi và tủi thân, căn phòng trống ko chỉ có mình mình, chẳng có ai để hỏi han lấy 1 câu rằng mình có thấy mệt lắm ko? Sao mình cứ đi mơ tưởng những thứ mà chẳng vao giờ mình có được thế chứ? Một gd, nơi ấy có 1 ng ck, có những đứa con??? Người ta ai cũng có gd riêng để chăm lo, còn có ai rảnh để quan tâm đến mình đâu chứ?cô đơn lắm, tủi thân lắm nhưng biết làm sao bây giờ???

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Trích dẫn Gửi bởi Xinchobinhyenquayve Xem bài viết
    Thực sự sau một ngày dài lao động mệt nhoài khi trở về căn phòng trọ có 1 mình thì lại ko làm sao để ko chảy nước mắt? Mệt mỏi và tủi thân, căn phòng trống ko chỉ có mình mình, chẳng có ai để hỏi han lấy 1 câu rằng mình có thấy mệt lắm ko? Sao mình cứ đi mơ tưởng những thứ mà chẳng vao giờ mình có được thế chứ? Một gd, nơi ấy có 1 ng ck, có những đứa con??? Người ta ai cũng có gd riêng để chăm lo, còn có ai rảnh để quan tâm đến mình đâu chứ?cô đơn lắm, tủi thân lắm nhưng biết làm sao bây giờ???
    Bạn có công việc , bạn hiểu rõ bản thân đang rất buồn và bạn biết mình mong ước gi . Theo mình nghĩ bạn đã có khá đầy đủ , cái thiếu của bạn nằm ở tương lai lai mà .
    Nỗi buồn , tự ti nó giống như cơn cảm cúm . Làm cho bản thân cảm thấy sốt cao , lo sợ ... nhưng rồi cũng sẽ qua và cũng sẽ có những cơn cảm cúm khác lại đến mà . Sao bạn không nghe một bài hát hay , một giọng đọc chuyện radio tuyền cảm , ăn một chút chưa , cay ....có lẽ sẽ có tí cảm giác khác phải ko ?
    Con gái mà khóc thì nhòe hết phấn mắt xấu lắm ^^

3. Những thành viên đã cảm ơn Mùa Thu Năm Đó cho bài viết này:

Thanh Hiep (08-07-2019)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Đôi khi cũng muốn đổi vị mà chưa làm dc bạn ạ

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Có những lúc chông chênh đến nao lòng, chẳng muốn gì vì thấy càng cố gắng thì càng thất bại, nản, buồn, muốn vượt qua dc tất cả mà sao khó thế? Cái cảm giác mệt mỏi cứ luôn xâm chiếm lấy cơ thể và tâm trí mình, đôi lúc kiếm tìm lấy một động lực mà chẳng có??? Thèm một cái xiết chặt tay để cho mình cảm nhận dc có người khích lệ, thèm một câu hỏi han để thấy mình cũng quan trọng trong mắt ai đó? Có lẽ mình sẽ phải sống kiếp cô đơn hết cuối đời thôi, chấp nhận!

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Cố găng lên, cuộc sống mà, nếu mình nghĩ tốt thì sẽ tốt thôi, ông trời không lấy đi mọi thứ của mình đâu.

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123

Thông tin về chủ đề này