Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 21 đến 32 của 32

Chủ đề: Chỉ có 1 mình đã 2 tháng sử dụng Arv

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Hơn 1 năm nay thấy cs khá ổn . Trước khi uống arv là quãng thời gian rối bời nhất . Giờ rảnh sống cho bản thân và gia đình suy nghĩ tích cực lên nhé . Ai rồi cũng chết . Nếu thêm 1 ngày suy nghĩ buồn chán coi như mất 1 ngày sống tốt hơn khi ở thế này

Thành Viên Chính Thức Cuocdoitrongmattoi's Avatar
    Cảm ơn
    31
    Trích dẫn Gửi bởi 1984 Xem bài viết
    Hơn 1 năm nay thấy cs khá ổn . Trước khi uống arv là quãng thời gian rối bời nhất . Giờ rảnh sống cho bản thân và gia đình suy nghĩ tích cực lên nhé . Ai rồi cũng chết . Nếu thêm 1 ngày suy nghĩ buồn chán coi như mất 1 ngày sống tốt hơn khi ở thế này
    Tự tạo cho mình nguồn năng lượng tích cực và dồi dào, mọi thứ sẽ dễ dàng hơn. Cố gắng nha !!!!

Thành Viên Lo Lắng Hoang Tưởng. xinbinhan's Avatar
    Cảm ơn
    68
    Được cảm ơn 1 lần.
    Bạn có một người mẹ tuyệt vời quá

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Em cũng giống như anh. Email lam quen nha mọi người nhokjack580@gmail.com

Thành Viên Mới quatrangmoi's Avatar
    Cảm ơn
    1
    Được cảm ơn 1 lần.
    Trích dẫn Gửi bởi Blackcat Xem bài viết
    Ở cái tuổi 30 khi mọi ấm ủ kế hoạch trong đời chưa được thực hiện. Bị đồng tính đã khổ lắm rồi nay bị H nữa . Cách đây 2 tháng mình biết mình bị nhiễm và đang dùng arv ở bv nhiệt đới. Ngày 23.10 này là tháng thứ 3 mình tái khám và lấy thuốc. Cái ngày mà cầm tờ xét nghiệm mình đã chạy ra ngoài và nghẹn khóc 1 mình. Sau 2 tháng giờ đây mình cũng nguôi ngoai và phấn chấn. Gia đình mình biết và cũng động viên. Nhưng buồn lắm mọi người ơi. Bên ngoài mình cố như mình ổn. Nhưng tối khi nằm 1 mình trong phòng với 4 bức tường mình như nghẹn mà k còn gì để khó được. 1 phần vì tác dụng của thuốc làm mình nhức đầu sốt nóng rang người. Thì mình k biết tâm sự với ai. Bạn bè mình k có 1 ai chỉ có 1, 2 người bạn được gọi là thân thiết. Nhưng mình k dám cho họ biết. Mình cảm thấy cô đơn và trống trãi lắm. Cái lần thứ hai tới bv mình nhìn ngoài phòng khám thì thấy có 1 số bạn có lẽ cũng trạc tuổi mình lớn hoặc nhỏ hơn. Ai cũng chỉ nhìn lướt qua nhau rồi thôi và như ai cũng có những nổi niền riêng. Qua diễn đàn mình cần 1 người bạn hiểu và sẽ chia và k sex, bây giờ đối với mình chuyện sex là chuyện mình căm thù nhất vì nó vì bản thân đam mê rồi mới bị như hôm nay. Zalo của mình 0813112690 và nếu có duyên hẹn gặp vào ngày 23.10 này. Cám ơn mọi người đã đọc bài viết của mình
    Lớn rồi phải tự chịu trách nhiệm với những gì mình đã làm. Suy cho cùng a cũng còn may mắn có gđ đứng phoá sau

Thành Viên Mới Smack's Avatar
    Cảm ơn
    2
    Trích dẫn Gửi bởi Blackcat Xem bài viết
    Ở cái tuổi 30 khi mọi ấm ủ kế hoạch trong đời chưa được thực hiện. Bị đồng tính đã khổ lắm rồi nay bị H nữa . Cách đây 2 tháng mình biết mình bị nhiễm và đang dùng arv ở bv nhiệt đới. Ngày 23.10 này là tháng thứ 3 mình tái khám và lấy thuốc. Cái ngày mà cầm tờ xét nghiệm mình đã chạy ra ngoài và nghẹn khóc 1 mình. Sau 2 tháng giờ đây mình cũng nguôi ngoai và phấn chấn. Gia đình mình biết và cũng động viên. Nhưng buồn lắm mọi người ơi. Bên ngoài mình cố như mình ổn. Nhưng tối khi nằm 1 mình trong phòng với 4 bức tường mình như nghẹn mà k còn gì để khó được. 1 phần vì tác dụng của thuốc làm mình nhức đầu sốt nóng rang người. Thì mình k biết tâm sự với ai. Bạn bè mình k có 1 ai chỉ có 1, 2 người bạn được gọi là thân thiết. Nhưng mình k dám cho họ biết. Mình cảm thấy cô đơn và trống trãi lắm. Cái lần thứ hai tới bv mình nhìn ngoài phòng khám thì thấy có 1 số bạn có lẽ cũng trạc tuổi mình lớn hoặc nhỏ hơn. Ai cũng chỉ nhìn lướt qua nhau rồi thôi và như ai cũng có những nổi niền riêng. Qua diễn đàn mình cần 1 người bạn hiểu và sẽ chia và k sex, bây giờ đối với mình chuyện sex là chuyện mình căm thù nhất vì nó vì bản thân đam mê rồi mới bị như hôm nay. Zalo của mình 0813112690 và nếu có duyên hẹn gặp vào ngày 23.10 này. Cám ơn mọi người đã đọc bài viết của mình
    Chúng ta có học thức nhưng nhu cầu tình dục đã đánh gục đi ý chí của bản thân can đảm chấp nhận CÓ CHƠI CÓ CHỊU. Bạn may mắn hơn nhiều người là gia đình không bỏ bạn luôn bên cạnh bạn. Smack chưa đủ can đảm cho gia đình biết viơj họ lo lắng. Cứ một mình rồi bương chải mọi thứ. Bạn đừng tuyệt vọng nếu có gì buồn cứ liên lạc mình qua gmail: smallelephant1509@gmail.com

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Phải chi có một group anh em chúng mình bị chia sẽ với nhau động viên nhau thì hay quá, m cũng mới bị và đang điều trị. Cần lắm những lời động viên như vậy.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Bạn ơi,khi mình xét nghiệm mà cho kết quả dương tính thì thông tin mình có bị lộ không vậy?và cơ quan nào được phép biết thông tin của mình vậy?mình đang lo lắng chuyện đó

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    7
    Trích dẫn Gửi bởi Vincent8888 Xem bài viết
    Bạn ơi,khi mình xét nghiệm mà cho kết quả dương tính thì thông tin mình có bị lộ không vậy?và cơ quan nào được phép biết thông tin của mình vậy?mình đang lo lắng chuyện đó
    Trước tiên là nơi e làm xn B20 có kết quả sẽ đưa em. Sau đó em đăng ký đều trị thì bs nơi đó sẽ biết. Và tất cả thông tin đều đc bảo mật.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Mọi người ơi mình cũng ở Hà Nội mới biết bị bệnh 2 ngày hôm nay. Mình rất cần những ng bạn cùng hoàn cảnh để vượt qua ạ. Mọi ng có số zalo ko cho mình với

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Mọi người ơi mình cũng ở Hà Nội mới biết bị bệnh 2 ngày hôm nay. Mình rất cần những ng bạn cùng hoàn cảnh để vượt qua ạ. Mọi ng có số zalo ko cho mình với

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    1
    Mình gần 4 năm rùi này, chắc bằng tuổi nhau đó, nhìu lúc tôi quên là mình bị H nữa cơ. CD4 chỉ là con số tham khảo thôi, đừng lấy đó làm áp lực bản thân nhé bạn ơi. Sống thoải mái vô tư đi, tự CD4 nó sẽ lên, tôi lên hơn 1000 rùi nè, thể thao, ăn uống khoa học, làm đẹp, cuộc sống có H chỉ như 1 cái đồng hồ sức khoẻ, nhắc nhở chúng ta chăm sóc bản thân nhìu hơn thôi. Chính bản thân chúng ta còn ko thoát ra được cái suy nghĩ cũ đó thì sao mà khoẻ được. Ko sao đâu. I can do it, you can do it - H’henie

13. Những thành viên đã cảm ơn LoBuoc87 cho bài viết này:

Baluu (01-09-2019)

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12

Thông tin về chủ đề này