Kết quả 1 đến 5 của 5

Chủ đề: Tụt bcs

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.

Tụt bcs khi quan hệ với GMD

Các anh chị diễn đàn ơi ! Giúp em với em đang lo lắng hoang mang đến tột độ, khi viết những dòng này gửi cho các ac chân tay em vẫn còn run :(. Số là vậy khoảnh gần 1 tháng trước em có quan hệ với Gmd. Gmd có os cho em nhưng qua bao, trước khi quan hệ gmd có bôi gel, rồi em vẫn đeo bcs quan hệ em nhấp vài phút thì xuất ra, nhưng em ko rút ra luôn vẫn cố đẩy thêm vài nhịp nữa đến lúc, dv em xìu xuống em rút ra khỏi âđ thì thấy bsc đã bị tuột. Và bcs vẫn nằm trong âđ gmd, tinh dịch tràn ra nhoài rơi xuống đệm. Như vậy em có nguy cơ với H không anh chị ơi ? Em có nên đi xét nghiệm ko em sợ phải đối diện với sự thật phũ phàng lắm các anh chị ơi :(
    ads
    Lần sửa cuối bởi Hoangmang8899, ngày 20-10-2018 lúc 23:14.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi Hoangmang8899 Xem bài viết
    Các anh chị diễn đàn ơi ! Giúp em với em đang lo lắng hoang mang đến tột độ, khi viết những dòng này gửi cho các ac chân tay em vẫn còn run :(. Số là vậy khoảnh gần 1 tháng trước em có quan hệ với Gmd. Gmd có os cho em nhưng qua bao, trước khi quan hệ gmd có bôi gel, rồi em vẫn đeo bcs quan hệ em nhấp vài phút thì xuất ra, nhưng em ko rút ra luôn vẫn cố đẩy thêm vài nhịp nữa đến lúc, dv em xìu xuống em rút ra khỏi âđ thì thấy bsc đã bị tuột. Và bcs vẫn nằm trong âđ gmd, tinh dịch tràn ra nhoài rơi xuống đệm. Như vậy em có nguy cơ với H không anh chị ơi ? Em có nên đi xét nghiệm ko em sợ phải đối diện với sự thật phũ phàng lắm các anh chị ơi :(

Những gì bạn kể cho thấy khi bạn xuất tinh rồi và cố nhịp thêm nữa,vì vậy khi bạn rút dương vật ra thì bị tuột bao cao su thôi,như vậy là không có sao.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Em cảm ơn anh vì đã tư vấn, giờ em cũng bớt hoang mang lo lắng rồi. 1 lần trót dại mà em cảm thấy như tất cả trước mắt như sụp đổ...:(
    Vậy là em không có nguy cơ bị H đúng không anh ơi?. Biết là như vậy nhưng em
    vẫn còn lo sợ lắm. Vì không biết lúc rút dv ra có bị dịch âđ dính trên dv không nữa :(
    Lần sửa cuối bởi Hoangmang8899, ngày 21-10-2018 lúc 09:27.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi Hoangmang8899 Xem bài viết
    Em cảm ơn anh vì đã tư vấn, giờ em cũng bớt hoang mang lo lắng rồi. 1 lần trót dại mà em cảm thấy như tất cả trước mắt như sụp đổ...:(
    Vậy là em không có nguy cơ bị H đúng không anh ơi?. Biết là như vậy nhưng em
    vẫn còn lo sợ lắm. Vì không biết lúc rút dv ra có bị dịch âđ dính trên dv không nữa :(

Bạn yên tâm không có nguy cơ đâu.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Em cảm ơn anh, nhờ những lời tư vấn của anh làm em vững tin hơn. 1 lần trót dại sẽ không có lần thứ 2, em chúc các anh chị diễn đàn khoẻ mạnh để còn giúp đỡ những người khác nữa.

6. Những thành viên đã cảm ơn Hoangmang8899 cho bài viết này:

Tuanmecsedec (22-10-2018)

Thông tin về chủ đề này