Kết quả 1 đến 7 của 7

Chủ đề: Bạn có tin vào sự tái sinh của tình yêu?

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664

Bạn có tin vào sự tái sinh của tình yêu?

Tôi tin có những mối tình chữa lành những vết thương và làm tái sinh tâm hồn ta. Tôi cũng tin mình là người có thể hi sinh tất cả cho tình yêu, kể cả mạng sống của mình. Thú thật, tôi đang yêu và cũng được yêu. Tuy rằng mối tình này đang đứng trước thử thách quá lớn lao, nhưng tôi tin với tình yêu sẽ cho chúng ta sức mạnh để vượt qua mọi đau khổ mà đến được bến bờ bình an...

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Tình yêu đôi khi làm mình mù quáng ah! Chúc bạn sớm đc hạnh phúc, mình thì thấy mình xa vời quá nhỉ, kiếm hoài ko ra

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Bạn cứ kiếm đi, chắc chắn sẽ tìm được. Ông trời sẽ không lấy hết của ai cái gì cả. Hãy nghĩ về một ngày mai tươi sáng. Như bạn thấy đấy, trên diễn đàn có rất nhiều cặp đôi quen nhau, rồi yêu nhau, rồi cưới nhau và sinh con, và họ đang sống với nhau rất hạnh phúc đó thôi. Vậy nên bạn hãy cứ lạc quan lên, rồi bạn cũng tìm được một nửa của mình để trở thành cặp đôi hoàn hảo. Chúc bạn sức khoẻ, may mắn và sớm tìm được tình yêu cho mình.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Tình yêu đâu đơn thuần chỉ giữa nam nữ, còn tình yêu vs gia đình, yêu chính bản thân bạn. Và yêu cả cuộc sống này. Mình tin vào tình yêu.

Thành Viên Mới thanhlan's Avatar
    Cảm ơn
    32
    Hãy cố gắng gìn giữ những gì mình đang có và sẽ có . Cố gắng lên bạn nhé . Ty nó sẽ đên với những người biết hi sinh và chờ đơi.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Trích dẫn Gửi bởi thanhlan Xem bài viết
    Hãy cố gắng gìn giữ những gì mình đang có và sẽ có . Cố gắng lên bạn nhé . Ty nó sẽ đên với những người biết hi sinh và chờ đơi..
    Chị thanhlan cứ làm như yêu là đi ra chiến trường hay sao ấy mà phải hy sinh .Nếu mình hy sinh rồi thì người mình yêu sẽ đi yêu người khác đấy .

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    12
    Bạn có tin có những mối tình huỷ hoại tất cả những gì tốt đẹp thuộc về bạn? Tình yêu khi là mù quáng lúc là sáng suốt nhưng chắc một điều khi ta sống trong nó những đớn đau mất mát ta chỉ nhận ra khi cuộc tình... kết thúc.

Thông tin về chủ đề này