Kết quả 1 đến 10 của 10

Chủ đề: Điều trị bệnh ở đâu taị Thủ Đức TPHCM

Thành Viên Mới DaminhSavio's Avatar
    Cảm ơn
    25

Điều trị bệnh ở đâu taị Thủ Đức TPHCM

Em đi xét nghiệm sức khỏe để phẫu thuật kéo chân nhưng đùng 1 cái phát hiện có H nên e ừ bỏ ước mơ này. Suy đi nghĩ lại cũng nhờ Chúa mà e mới sớm nhận ra mình bị H ko thì ko biết dến bao giờ e mới biết như thế.

Em đã đọc nhiều bài của anh chi trong 4rum mình.
    - Bây giờ em muốn điều trị thuốc ARV ở đâu vậy ạ? (Em dân saigon, hộ khuẩ thành phố tại Quận Thủ Đức).
    - Đăng ký BHYT tại nơi em đăng ký chữa bệnh hay bất kỳ cơ sở y tế nào cũng được ạ? mà nơi em đăng ký điều trị bệnh H có phảo là trong Bệnh viện quận ko ạ?
    - Khi e đăng ký BHYT để dtri H thì người thân e có bik không? Em không muốn ba mẹ em biết vì sợ các Ngài buồn. Và e cũng ko muốn những người làm trên phường xã bik e bị H vì trong họ nội có vài anh em làm việc ban quân sự trên phường rất nhiều.

Mong các anh giải đáp giúp e, nếu có thắc mắc gì thêm e sẽ hỏi trong topic bài này của em ạ. Nếu bài viết sai bõ ad chuyển hộ em nhé. em cảm onn
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,920
    Trích dẫn Gửi bởi DaminhSavio Xem bài viết
    Em đi xét nghiệm sức khỏe để phẫu thuật kéo chân nhưng đùng 1 cái phát hiện có H nên e ừ bỏ ước mơ này. Suy đi nghĩ lại cũng nhờ Chúa mà e mới sớm nhận ra mình bị H ko thì ko biết dến bao giờ e mới biết như thế.

Em đã đọc nhiều bài của anh chi trong 4rum mình.
    - Bây giờ em muốn điều trị thuốc ARV ở đâu vậy ạ? (Em dân saigon, hộ khuẩ thành phố tại Quận Thủ Đức).
    - Đăng ký BHYT tại nơi em đăng ký chữa bệnh hay bất kỳ cơ sở y tế nào cũng được ạ? mà nơi em đăng ký điều trị bệnh H có phảo là trong Bệnh viện quận ko ạ?
    - Khi e đăng ký BHYT để dtri H thì người thân e có bik không? Em không muốn ba mẹ em biết vì sợ các Ngài buồn. Và e cũng ko muốn những người làm trên phường xã bik e bị H vì trong họ nội có vài anh em làm việc ban quân sự trên phường rất nhiều.

Mong các anh giải đáp giúp e, nếu có thắc mắc gì thêm e sẽ hỏi trong topic bài này của em ạ. Nếu bài viết sai bõ ad chuyển hộ em nhé. em cảm onn

Bạn có thể đến OPC y tế của quận Thủ Đức để đăng ký điều trị.

Cảm ơn
    25
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Bạn có thể đến OPC y tế của quận Thủ Đức để đăng ký điều trị.
    Hiện tại e đến OPC quận thủ đức dky điều trị, thế sau này họ có chuyển e về bệnh viện điều trị tiếp ko ạ vì sau này tiền thuốc sẽ do BHYT chi trả. Hay là giờ e dky điều trị trong BV quận TĐ luôn vậy anh Tuan?
    Cái thứ 2 đó là e mua BHYT trước hay khi đăng ký điều trị rồi nhờ họ tư vấn làm BHYT ngya lúc điêu trị luôn ạ?

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,920
    Trích dẫn Gửi bởi DaminhSavio Xem bài viết
    Hiện tại e đến OPC quận thủ đức dky điều trị, thế sau này họ có chuyển e về bệnh viện điều trị tiếp ko ạ vì sau này tiền thuốc sẽ do BHYT chi trả. Hay là giờ e dky điều trị trong BV quận TĐ luôn vậy anh Tuan?
    Cái thứ 2 đó là e mua BHYT trước hay khi đăng ký điều trị rồi nhờ họ tư vấn làm BHYT ngya lúc điêu trị luôn ạ?

BHYT dùng trong OPC luôn bạn.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Phẫu thuật kéo chân. Anh định kéo ở đâu thế. Em cũng bị lùn quá. Anh cho e zalo liên lạc được không

Cảm ơn
    25
    Trích dẫn Gửi bởi hoinguyentv Xem bài viết
    Phẫu thuật kéo chân. Anh định kéo ở đâu thế. Em cũng bị lùn quá. Anh cho e zalo liên lạc được không
    bị hiv thì ko kéo được nha

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    E may mắn không bị, đang chờ 3 tháng chốt. Nếu may mắn thì e sẽ phấn đấu kiếm tiền kéo chân

Cảm ơn
    25
    Trích dẫn Gửi bởi hoinguyentv Xem bài viết
    E may mắn không bị, đang chờ 3 tháng chốt. Nếu may mắn thì e sẽ phấn đấu kiếm tiền kéo chân
    kéo chân phát sinh rất nhiều chi phí ngoài nữa ko chỉ riêng khoản ở BVko đâu, thủ sẵn 130tr đi nhé

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Anh cao bao nhiêu thế, em 21 mà chỉ có 158cm

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Chắc a cũng tìm hiểu kĩ rồi, mới tới giai đoạn thử máu. tư vấn em với

Thông tin về chủ đề này