Em xin chào anh Tuấn và BQT, em xin anh chị BQT tư vấn cho em về trường hợp của em.
Em năm nay 28 tuổi có vợ và con, Vào buổi chiều 04/10/2018 em có quan hệ tình dục với 1 phụ nữ, lúc đầu em có cho ngón tay vào âm đạo, sau đó em dùng tay đó đeo bao cao su vào dương vật , quan hệ gần 1 phút e ra tinh, xong em nhấp thêm mấy cái mạnh rồi rút ra, em rút ra nhanh quá nên bao bị tuột, bao còn trong âm đạo , em kéo bao ra nhìn sợ bao còn tinh trùng, mà em quên kiểm tra bao xem có bị rách hay bị lủng không ( em ẩu quá) sau đó em dùng khăn giấy lau dương vật rồi bận đồ vào, vô nhà tắm rửa tay và dương vật ( chỉ rửa bằng nước không xà phồng ), ngày hôm sau phụ nữ đó nói cô ta có hiv ( bác sĩ nói còn sống 2 năm nửa) giờ e hoang mang quá.
Vào ngày 7/10/2018 em thấy trong người nóng và có đổ mồ hôi trộm, em lo quá, hổm nay cũng thấy nóng trong người, hôm kia em có uống nước đá bị viêm họng đã uống thuốc và hết. Giờ em lo quá.
Em mong anh chị BQT tư vấn trường hợp em qhtd với người có hiv mà bị tuột bao cao su như vậy thì nguy cơ cao không? Em xin chân thành cám ơn.