Gửi các anh chị
Em xin phép làm phiền anh chị một lần nữa, em có chuyện này suy nghĩ lắm mà chẳng biết nói với ai, đành lên đây hỏi ý kiến anh chị,
Như anh chị biết em đã nhiều lần xét nghiệm, nhiều lần lập nick để lên đây tư vấn, vẫn hoang mang dù anh chị nói không có nguy cơ.
sau lần có nguy cơ đầu tiên, em đã xn tổng cộng 8 lần trong 14 tuần. Gần nhất là Combo /tuần 12 , PCR tuần 13, và test nhanh ở Ánh Dương tuần 14. Tất cả AT.
Em đã nghĩ mình xét nghiệm vậy quá đủ rồi, em có thể yên tâm.

Sau đó tuần 15 em có việc cần đưa người vào bệnh viện, thì trưa hôm đó em phát hiện tay mình có vết xước từ bao giờ.
Cỡ 2~3mm, nặn ra có máu. Em lại bắt đầu hoang mang, em lại suy nghĩ có thể mình quệt tay vào cái gai và cái gai có thể dính máu của ai đó trong bệnh viện trước mình.
Em bắt đầu hoang mang và suy nghĩ rằng mình cần phải đi xét nghiệm, và phải tránh quan hệ với vợ mình ,
mặc dù em đang rất muốn có em bé, mà mỗi lần gần vợ em là em lại sợ, vợ dính 1 chút tinh dịch thôi là em lại hoang mang.
Trong đầu em là một loạt các kịch bản đen tối có thể xảy ra nếu em làm vợ em nhiễm...

Anh chị là người có kinh nghiệm, em cần phải làm gì để thoát khỏi nỗi ám ảnh này ?
Em có nên di xét nghiệm nữa không ? vì thực sự em mệt mỏi với xét nghiệm lắm rồi.
Mong anh chị tư vấn giúp em.