Kết quả 1 đến 3 của 3

Chủ đề: Mọi người cho ý kiến giúp mình về bs Hùng, bs Trọng và bác Nga ở bv nhiệt đới

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Mọi người cho ý kiến giúp mình về bs Hùng, bs Trọng và bác Nga ở bv nhiệt đới

Hôm nay mình đi tái khám lần 3 ở bv nhiệt đới. Hai lần trước mình đi thứ 3 là bs Hùng khám. Hôm nay mình đi thử thứ 5 vì nghe các bạn và 1 anh chat ở zalo nói thứ 5 có bs Nga khám và nói chuyện tâm lý tốt cho mình. Nhưng lúc vô đo huyết áp mình đinh ninh là sẽ có bác Nga nên k hỏi. Sau khi chờ đọc tên vô mình lai thấy 2 phòng 2 bên là 2 bs khác. Chứ lúc trước mình đi thứ 3 là chỉ có mỗi bác Hùng. Mình thấy phòng có bs nữ chắc là bs Nga. Một hồi thấy phòng trong hô tên thì là bs Trọng khám. Vừa vô thì lại nghe cô hộ tá nói ai khám bs Nga là phải chờ lâu lắm nhe. Vậy mình muốn hỏi diễn đàn mình có ai khám lâu dài 1 trong 3 bs trên thì cho mình ý kiến. Và nhận xét của mỗi người về 3 bs trên. Mình xin cám ơn
    Lần sửa cuối bởi Blackcat, ngày 25-10-2018 lúc 12:20.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Blackcat Xem bài viết
    Hôm nay mình đi tái khám lần 3 ở bv nhiệt đới. Hai lần trước mình đi thứ 3 là bs Hùng khám. Hôm nay mình đi thử thứ 5 vì nghe các bạn và 1 anh chat ở zalo nói thứ 5 có bs Nga khám và nói chuyện tâm lý tốt cho mình. Nhưng lúc vô đo huyết áp mình đinh ninh là sẽ có bác Nga nên k hỏi. Sau khi chờ đọc tên vô mình lai thấy 2 phòng 2 bên là 2 bs khác. Chứ lúc trước mình đi thứ 3 là chỉ có mỗi bác Hùng. Mình thấy phòng có bs nữ chắc là bs Nga. Một hồi thấy phòng trong hô tên thì là bs Trọng khám. Vừa vô thì lại nghe cô hộ tá nói ai khám bs Nga là phải chờ lâu lắm nhe. Vậy mình muốn hỏi diễn đàn mình có ai khám lâu dài 1 trong 3 bs trên thì cho mình ý kiến. Và nhận xét của mỗi người về 3 bs trên. Mình xin cám ơn
    3 người có 1 điểm chung đều là Bác Sĩ thuốc của 3 bs đều có 1 điểm chung là đều có Arv...bs nào thì củng chữa bệnh cướu người thôi...cô Nga và bác Trọng đều mặc định khám thứ 5...bs nào củng dựa trên tình hình sức khoẻ theo kết quả test máu của bạn mà cho thuốc cần thiết thôi,mình nghĩ bạn cân nhắc khám ai không quan trọng bằng việc điều trị đúng theo chỉ định của bs đâu.

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    0
    Mình thì chuyển wa khám bên Trạm Y tế phường, giờ phải có BHYT mới dc lấy thuốc.

Thông tin về chủ đề này