Kết quả 1 đến 8 của 8

Chủ đề: Ngoài lề chút về phòng khám nam khoa hà nội

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Ngoài lề chút về phòng khám nam khoa hà nội

Bác nào biết hà nội phòng khám nam khoa nào uy tín k. Dạo dần đây tinh dịch e có một vào hạt nhỏ như hạt thạch. E muốn đi khám xem sao mà k biết chỗ nào uy tin. Bác nào biết chỉ giúp e. E cám ơn ạ
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Trích dẫn Gửi bởi Doibuonlam Xem bài viết
    Bác nào biết hà nội phòng khám nam khoa nào uy tín k. Dạo dần đây tinh dịch e có một vào hạt nhỏ như hạt thạch. E muốn đi khám xem sao mà k biết chỗ nào uy tin. Bác nào biết chỉ giúp e. E cám ơn ạ

Sao bạn không vào bệnh viện chuyên khoa mà khám.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    A cho e xin một vài bệnh viện chyên khoa ở hà nội đc k ạ. Lần đầu e đi khám về cái này nên cũng k biết nên khám chỗ nào

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Trích dẫn Gửi bởi Doibuonlam Xem bài viết
    A cho e xin một vài bệnh viện chyên khoa ở hà nội đc k ạ. Lần đầu e đi khám về cái này nên cũng k biết nên khám chỗ nào
    Bạn đến Bệnh viện Nam học và Hiếm muộn Hà Nội. Địa chỉ: 431 Tam Trinh (Lô 01 – 8A),Cụm Công Nghiệp Hoàng Mai - Hà Nội.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Mình đã bị rồi nên mình sẽ tư vấn cho bạn nhé:
    Hiện tượng này là hiện tượng tinh trùng vón cục, rất nguy hiểm. Có nhiều nguyên nhân, lần đó mình bị là do uống thuốc không rõ nguồn gốc, mình đã đi khám tại Đại Học Y Dược TPHCM, bộ phận chuyên khoa Nam Khoa. Họ nói là rất may mắn là mình tìm ra được nguyên nhân, kêu mình dừng ngay loại thuốc không rõ nguồn gốc đó.

Bạn có thể đến bệnh viện, trình bày rõ đầu đuôi, bị khi nào, trong bao lâu, trong thời gian đó có xài gì lạ không.
    Mình vừa ngưng uống loại thuốc lạ đó thì 1 hôm sau thủ dâm thì tinh trùng ra bình thường như chưa bị bạn nhé. Chúc bạn may mắn

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Mình không ở ngoài miền Bắc nên mình không rõ, nhưng nếu bạn vào TPHCM thì mình tư vấn cho bạn 2 bệnh viện rất hay đó là Bệnh Viện Đại Học Y Dược TPHCM (mình đã đi) và Bệnh Viện Bình Dân (nghe nhiều người khen hay nhưng chưa đi).

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi thieumayman Xem bài viết
    Mình không ở ngoài miền Bắc nên mình không rõ, nhưng nếu bạn vào TPHCM thì mình tư vấn cho bạn 2 bệnh viện rất hay đó là Bệnh Viện Đại Học Y Dược TPHCM (mình đã đi) và Bệnh Viện Bình Dân (nghe nhiều người khen hay nhưng chưa đi).
    Bác có khám gì k hay chỉ bs chỉ bảo ngừng uống thuốc đó thôi ạ

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Lần đó bác vô đo nhiệt độ bảo là 38 độ. Hỏi mình bị bệnh à, mình bảo mình bệnh cảm. Mình có đem theo thuốc nên vô ý khoe ra cho bác sĩ coi thôi. Xong bs lấy bịch thuốc xem một hồi xong bảo, mình nên dừng loại thuốc cảm này, sử dụng thuốc cảm do bác sĩ kê ( mình nhớ có 1 viên paracetamol). Sau khi dùng xong 2 ngày thì khỏi cảm, còn sau 1 ngày dùng thì mình thủ dâm không còn hiện tượng tinh trùng vón cục này nữa.

Mình có xin được zalo của bác sĩ này ( bởi mình có ông bác là bác sĩ Hoàng khoa tiêu hóa BV Đại Học Y Dược TPHCM nên mình xin được zalo của bác sĩ này). Bs có bảo do mình dùng loại thuốc lạ không rõ nguồn gốc nên nó ảnh hưởng trực tiếp lên tinh trùng của mình. Bác nghi ngờ đâu là một loại thuốc lậu nên kêu mình ngừng sử dụng.

Thông tin về chủ đề này