Trang 4 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 2345 CuốiCuối
Kết quả 61 đến 80 của 109

Chủ đề: Zion Medical công bố thuốc Gammora thử nghiệm lâm sàng tiêu diệt 99% tế bào HIV

Hybrid View

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi mưa buon Xem bài viết
    Zionmedical sẽ có kết quả thử nghiệm bổ sung , công bố kết quả và các bước cần thiết để thuốc Gammora có mặt trên thị trường , hy vọng sẽ có kết quả chính thức được công bố trên tạp chí khoa học được xem xét ngang hàng vào đầu năm 2019.
    đây có lẽ không phải là báo lá cải đâu
    ads

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    theo thông tin mình tìm hiểu trên nhiều website thì thuốc gammora có thể là sự thật.vì công ty zionmedical họ sẽ công bố vào đầu năm tới , nếu là khoa học thì họ không đưa tin bừa bãi được , cũng theo tìm hiểu thì công nghệ sinh học của người do thái đứng đầu thế giới .họ nói là gammora kết hợp với thuốc kháng virus arv tiêu diệt 99%, như vậy 1% không còn là vấn đề lớn .khi các tế bào bị nhiễm bị loại bỏ thì đây là pp dứt điểm rồi. cảm ơn người do thái.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    4
    Trích dẫn Gửi bởi tương lai 1 Xem bài viết
    theo thông tin mình tìm hiểu trên nhiều website thì thuốc gammora có thể là sự thật.vì công ty zionmedical họ sẽ công bố vào đầu năm tới , nếu là khoa học thì họ không đưa tin bừa bãi được , cũng theo tìm hiểu thì công nghệ sinh học của người do thái đứng đầu thế giới .họ nói là gammora kết hợp với thuốc kháng virus arv tiêu diệt 99%, như vậy 1% không còn là vấn đề lớn .khi các tế bào bị nhiễm bị loại bỏ thì đây là pp dứt điểm rồi. cảm ơn người do thái.
    Mình cũng hy vọng như vậy. Mong trong tương lai gần sẽ có thuốc chữa cho tất cả mọi người

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    1
    Con virus này phải trị 100% thì mới hết bệnh chứ. Còn 1% thì nó vẫn sinh sôi này nở như thường mà

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    22
    Trích dẫn Gửi bởi Toinghiep Xem bài viết
    Con virus này phải trị 100% thì mới hết bệnh chứ. Còn 1% thì nó vẫn sinh sôi này nở như thường mà
    Giống cách lây nhiễm H cần 1 lượng virus HIV nhất định mới có thể lây nhiễm dc , nếu số lượng quá ít thì ko thể lây nhiễm dc từ người bệnh sang người lành , đó là lí do vì sao người nhiễm H nếu điều trị tốt thì cho dù có quan hệ ko biện pháp an toàn thì người kia cũng ko bị lây nhiễm (tải lượng virus dưới ngưỡng phát hiện)
    Gammora cũng vậy , giả dụ có 100 con H mà chết hết 99 con thì khả năng rất cao là con H còn lại ko thể đủ khả năng sinh sôi dc , và đã ko sinh sôi dc thì sẽ có lúc nó chết đi , khi đó ko còn nguồn H trong cơ thể nữa , hiển nhiên dc mặc định là chữa khỏi hoàn toàn

6. Những thành viên đã cảm ơn Nghiep_Chuong cho bài viết này:

DaminhSavio (18-11-2018)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    4
    Trích dẫn Gửi bởi Nghiep_Chuong Xem bài viết
    Giống cách lây nhiễm H cần 1 lượng virus HIV nhất định mới có thể lây nhiễm dc , nếu số lượng quá ít thì ko thể lây nhiễm dc từ người bệnh sang người lành , đó là lí do vì sao người nhiễm H nếu điều trị tốt thì cho dù có quan hệ ko biện pháp an toàn thì người kia cũng ko bị lây nhiễm (tải lượng virus dưới ngưỡng phát hiện)
    Gammora cũng vậy , giả dụ có 100 con H mà chết hết 99 con thì khả năng rất cao là con H còn lại ko thể đủ khả năng sinh sôi dc , và đã ko sinh sôi dc thì sẽ có lúc nó chết đi , khi đó ko còn nguồn H trong cơ thể nữa , hiển nhiên dc mặc định là chữa khỏi hoàn toàn
    Vấn đề là khi nào thuốc sẽ được tung ra thị trường. Những bài báo về thuốc hiv như thế này cũng đã xuất hiện gần 20 năm đến nay rồi. Không biết phải đợi đến khi nào nữa

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Nghiep_Chuong Xem bài viết
    99% coi như con hiv này đã bị khai tử rồi .cảm ơn người do thái

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    4
    Trích dẫn Gửi bởi tương lai 1 Xem bài viết
    99% coi như con hiv này đã bị khai tử rồi .cảm ơn người do thái
    Có ai từng nghĩ là có giả thuyết như thế này: Thực ra đã có thuốc chữa khỏi bệnh H rồi nhưng các nhà khoa học không công bố ra thị trường mà chỉ để bán cho những người siêu giàu, còn ARV vẫn cứ sản xuất để thu lợi nhuận tối đa ko?

Thành Viên Mới DaminhSavio's Avatar
    Cảm ơn
    25
    Trích dẫn Gửi bởi Hoangmang9c Xem bài viết
    Có ai từng nghĩ là có giả thuyết như thế này: Thực ra đã có thuốc chữa khỏi bệnh H rồi nhưng các nhà khoa học không công bố ra thị trường mà chỉ để bán cho những người siêu giàu, còn ARV vẫn cứ sản xuất để thu lợi nhuận tối đa ko?
    Tôi cũng nghĩ là có thuốc trị dc nhưng họ ko công bố vì nếu vậy thì loài người sẽ lấy cơ đó mà quan hệ bừa bãi hơn với quan niệm : " úi, hiv có thuốc trị rồi, lo sợ éo gì"

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Boybluebeachhh Xem bài viết
    Tôi đã nói là đã có thuốc trị rồi.nhưng họ không tung ra thị trường vì nếu tiêu diệt dứt điểm H thì bọn nó bán arv cho ai.cứ bảo tôi tâm thần đi.đừng nên ví dụ hiv là như bệnh mãn tính khác.bệnh mãn tính khác không uống thuốc hay quên thì không sao.arv quên là đi theo ông bà.buộc con bệnh phải uống arv của nó suốt cuôc đời.cả thế giới mua arv nó chứ nó có cho không đâu.đã cho thuốc arv uống cầm chừng dưới ngưỡng cho vui thôi.đã tìm ra pp bà đg đi sản xuất ra arv được mà giả vờ chưa có thuốc.đã có pp tiêu diệt 100% hiv rồi nhưng nó cho uống arv cầm chừng mức độ an toàn nó nghiêng cứu là dưới ngưỡng thôi ko gâyy chết đâu.đã nói khoa học thì đầu óc bọn nó phải tính hơn mình và nó lấy tiền từ arv bù lại chất xám của nó từ từ và mãi mãi đến đời con cháu nó.
    nếu thuốc nó sản xuất mà nó cho miễn phí thì nó ko gánh nổi thì nó mới cho ra thuốc tiêu diệt H lâu rồi nhưng mọi người nên nhớ rằng là thuốc arv nó độc quyền buộc phải nhập về của nó bằng usd.tin gammora này qua năm 2019 sẽ im lặng không nhắc tới nữa và có thể sẽ dùng từ hoa mỹ bước tiến dài cần vài năm nghiêng cứu tiếp lâm sàn trên diện rộng. Nếu có thật gammora diệt 99% còn 1% vẫn uống arv nuôi bệnh H.nên nhớ rằng 1 con H sao chép ra tỷ con H khác vẫn đuọc. Arv là câu kết của mọi tờ báo lá cải.
    thuốc gammora sẽ làm cho nhiều hãng dược phẩm khác - pp nghiên cứu khác khai tử mà

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    16
    Trích dẫn Gửi bởi Boybluebeachhh Xem bài viết
    Tôi đã nói là đã có thuốc trị rồi.nhưng họ không tung ra thị trường vì nếu tiêu diệt dứt điểm H thì bọn nó bán arv cho ai.cứ bảo tôi tâm thần đi.đừng nên ví dụ hiv là như bệnh mãn tính khác.bệnh mãn tính khác không uống thuốc hay quên thì không sao.arv quên là đi theo ông bà.buộc con bệnh phải uống arv của nó suốt cuôc đời.cả thế giới mua arv nó chứ nó có cho không đâu.đã cho thuốc arv uống cầm chừng dưới ngưỡng cho vui thôi.đã tìm ra pp bà đg đi sản xuất ra arv được mà giả vờ chưa có thuốc.đã có pp tiêu diệt 100% hiv rồi nhưng nó cho uống arv cầm chừng mức độ an toàn nó nghiêng cứu là dưới ngưỡng thôi ko gâyy chết đâu.đã nói khoa học thì đầu óc bọn nó phải tính hơn mình và nó lấy tiền từ arv bù lại chất xám của nó từ từ và mãi mãi đến đời con cháu nó.
    nếu thuốc nó sản xuất mà nó cho miễn phí thì nó ko gánh nổi thì nó mới cho ra thuốc tiêu diệt H lâu rồi nhưng mọi người nên nhớ rằng là thuốc arv nó độc quyền buộc phải nhập về của nó bằng usd.tin gammora này qua năm 2019 sẽ im lặng không nhắc tới nữa và có thể sẽ dùng từ hoa mỹ bước tiến dài cần vài năm nghiêng cứu tiếp lâm sàn trên diện rộng. Nếu có thật gammora diệt 99% còn 1% vẫn uống arv nuôi bệnh H.nên nhớ rằng 1 con H sao chép ra tỷ con H khác vẫn đuọc. Arv là câu kết của mọi tờ báo lá cải.
    Nói như bạn thì viêm gan C do nhiễm virus HCV tại sao người ta lại tung ra phương pháp trị dứt điểm (trị giá gần cả trăm triệu đồng một phác đồ) làm gì? Cứ để cho bệnh nó lây lan mà bán thuốc điều trị thì có phải là thêm lợi nhuận không? Viêm gan C còn lây nhiễm nhanh hơn HIV. Virus là một thể loại rất cứng đầu và tinh quái, đặc biệt là con HIV có khả năng biến đổi và ẩn nấp ghê gớm. Nếu như chưa chắc tiêu diệt được 100% thì người ta chưa công bố.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    22
    Tên đó bị thần kinh nên cứ cố châp mình đúng , có cãi hoài cũng vậy , thà tự lo cho mình tốt hơn

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    4
    Được cảm ơn 1 lần.
    Tôi nghĩ chúng ta nên dừng chủ đề ở đây đi. Ai ngu ai khôn, ai dại ai khờ nó có quan trọng trong cái diễn đàn này ko? Tôi tin chắc rằng không có gì là trường tồn. Con người và sự vật cũng thế. Đều sẽ biến mất theo cách này hay cách khác. Thay vì chúng ta ( những con người đa số đã có nỗi khổ chung là vì căn bệnh này làm mất đi rất nhiều thứ và nhiều sự hạn chế trong cuộc sống) cứ đôi co tranh cãi. Nếu không thể làm một cái gì đó thay đổi thì hãy nên thích nghi( có thể chỉ là tin vào arv) để được tồn tại đi. Dừng lại đi mọi người.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    4
    Trích dẫn Gửi bởi phochituan Xem bài viết
    Tôi nghĩ chúng ta nên dừng chủ đề ở đây đi. Ai ngu ai khôn, ai dại ai khờ nó có quan trọng trong cái diễn đàn này ko? Tôi tin chắc rằng không có gì là trường tồn. Con người và sự vật cũng thế. Đều sẽ biến mất theo cách này hay cách khác. Thay vì chúng ta ( những con người đa số đã có nỗi khổ chung là vì căn bệnh này làm mất đi rất nhiều thứ và nhiều sự hạn chế trong cuộc sống) cứ đôi co tranh cãi. Nếu không thể làm một cái gì đó thay đổi thì hãy nên thích nghi( có thể chỉ là tin vào arv) để được tồn tại đi. Dừng lại đi mọi người.
    bạn đang làm mọi người mất niềm tin đấy :)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    4
    Được cảm ơn 1 lần.
    Trích dẫn Gửi bởi Hoangmang9c Xem bài viết
    bạn đang làm mọi người mất niềm tin đấy :)
    Tôi đâu bảo các bạn đánh mất niềm tin và hy vọng về tương lai tốt đẹp! Tôi chỉ khuyên các bạn dừng lại cái sự hơn thua ai đúng ai sai trong cái chủ đề tôi cũng đang theo dõi này thôi. Haiz sao cứ mãi suy nghĩ sai lệch để gây hiểu lầm mới được vậy?

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi phochituan Xem bài viết
    Tôi đâu bảo các bạn đánh mất niềm tin và hy vọng về tương lai tốt đẹp! Tôi chỉ khuyên các bạn dừng lại cái sự hơn thua ai đúng ai sai trong cái chủ đề tôi cũng đang theo dõi này thôi. Haiz sao cứ mãi suy nghĩ sai lệch để gây hiểu lầm mới được vậy?
    thuốc sẽ có kết quả chính thức đầu năm 2019 tới đây. Hy vọng thuốc sẽ sớm gúp người nhiễm hồi sinh .

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    0
    quyền hy vọng là chính đáng
    Lần sửa cuối bởi mưa buon, ngày 22-11-2018 lúc 21:24.

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    0
    Mong mọi người bình luận lịch sự nhá. khoa học luôn cho chúng ta hy vọng và sớm chấm dứt kì thị và danh mục thuốc chữa khỏi sẽ có trên kệ thuốc.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    22
    Khả năng loại thuốc chữa khỏi HIV này ra thị trường có giá tầm 100-200tr/liệu trình quét sạch 100% virus HIV , khi đó có như thế nào mình cũng phải vay mượn cho bằng dc để trị khỏi bệnh , sau đó sẽ dc tái sinh lại 1 lần nữa , cắm đầu cày tiền trả nợ vay , nghĩ đến là cảm thấy tương lai tràn trề ánh sáng và hy vọng :)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    1
    Chỉ sợ lộ danh tính thì đúng là sống k bằng chết

Trang 4 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 2345 CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này