Kết quả 1 đến 5 của 5

Chủ đề: Không thử dù chỉ 1 lần

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Không thử dù chỉ 1 lần

Tôi năm nay 30 tuổi
    Vk tôi là người tốt lo hậu phương vững chắc cho tôi
    2 vk ck có 1 cơ sở sản xuất đặc sản nhỏ ( vk nắm bên kinh doanh , tôi nắm khâu sản xuất )
    Mỗi thứ diễn ra tốt đẹp vk tôi mang thai
    Trong 1 lần đi công tác tôi có quan hệ tàu nhanh với gái mại dâm ( có sử dụng bao cao su )
    Những ngày đầu tôi dấu vk . vk tôi đòi ôm tôi. tôi không cho và định dấu vk
    Tôi tính bỏ đi thật xa , nhưng tôi mạnh dạn kể chuyện cho vk . vk tôi khóc 2 ngày và tìm hiểu hiv cho tôi . vô tính gặp diễn đàn này : rất nhiều anh chị tư vấn nhiệt tình
    .... Giờ con tôi sinh ra được 6 ngày
    Tôi nhìn nó lớn tôi thương con và vk tôi thể và nguyện không gái mại dâm
    Đi tới trung tâm bác sĩ nói cũng nói đợi 3 tháng và nói có bao cao su thì an toàn ....
    Nhưng từ lúc sướng 1 tí mà giờ đây ngày nào cũng cặp nhiệt độ , quan sát người và đếm thời gian đủ 3 tháng
    Nhìn cơ thể lúc nào cũng biểu hiện như người bệnh ( nghĩ tới gí là chổ đó hiện ra )
    Em thương vk em vì có nói với em nếu a bị thì hãy cho em bị chung với anh ( tôi đau lắm )
    Giờ chỉ cầu mong tới 3 tháng , 6 tháng không bị
    • giờ tôi không dám đụng tới GMD •
    Tiện thể cảm ơn diễn đàn , anh tuân , chị hà và 1 số anh chị em ....
    Nam mô a di đà phật
    Lần sửa cuối bởi Bất an, ngày 02-11-2018 lúc 12:13.

Thành Viên Mới DaminhSavio's Avatar
    Cảm ơn
    25
    Trích dẫn Gửi bởi Bất an Xem bài viết
    Tôi năm nay 30 tuổi
    Vk tôi là người tốt lo hậu phương vững chắc cho tôi
    2 vk ck có 1 cơ sở sản xuất đặc sản nhỏ ( vk nắm bên kinh doanh , tôi nắm khâu sản xuất )
    Mỗi thứ diễn ra tốt đẹp vk tôi mang thai
    Trong 1 lần đi công tác tôi có quan hệ tàu nhanh với gái mại dâm ( có sử dụng bao cao su )
    Những ngày đầu tôi dấu vk . vk tôi đòi ôm tôi. tôi không cho và định dấu vk
    Tôi tính bỏ đi thật xa , nhưng tôi mạnh dạn kể chuyện cho vk . vk tôi khóc 2 ngày và tìm hiểu hiv cho tôi . vô tính gặp diễn đàn này : rất nhiều anh chị tư vấn nhiệt tình
    .... Giờ con tôi sinh ra được 6 ngày
    Tôi nhìn nó lớn tôi thương con và vk tôi thể và nguyện không gái mại dâm
    Đi tới trung tâm bác sĩ nói cũng nói đợi 3 tháng và nói có bao cao su thì an toàn ....
    Nhưng từ lúc sướng 1 tí mà giờ đây ngày nào cũng cặp nhiệt độ , quan sát người và đếm thời gian đủ 3 tháng
    Nhìn cơ thể lúc nào cũng biểu hiện như người bệnh ( nghĩ tới gí là chổ đó hiện ra )
    Em thương vk em vì có nói với em nếu a bị thì hãy cho em bị chung với anh ( tôi đau lắm )
    Giờ chỉ cầu mong tới 3 tháng , 6 tháng không bị
    • giờ tôi không dám đụng tới GMD •
    Tiện thể cảm ơn diễn đàn , anh tuân , chị hà và 1 số anh chị em ....
    Nam mô a di đà phật
    Tại sao có vợ rồi mà còn tàu nhanh vs gái mại dâm vậy anh. Nếu anh bên đạo tôi thì anh là kẻ phạm tội trọng trong hôn nhân rồi. Nhưng biết nhận sai đã là rất tốt. ĐỪNG BAO GIỜ PHẠM CÁI TỘI ĐÓ NỮA

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    1
    Em cũng như anh. 1 lần uống rượu với đám bạn phê phê thế là trót dại. Nếu có bị thì chỉ mong 1 mình mình bị. Đừng có ảnh hưởng đến vợ con. Nếu k thì k bao giờ mình có thể rửa hết tội

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    8
    Tôi rất hiểu hoàn cảnh của anh vì tôi cũng gặp hoàn cảnh tương tự, tơi bây giờ tôi vẫn ám ảnh, thậm chí nhìn vết xước ở tay tôi cũng sợ.
    Thực sự thì đàn ông có lúc không tránh được cán dỗ, nói gì thì nói nó cũng là 1 phần bản năng, mà con người thì ko phải ko bao giờ va vấp... Nhưng đau nhất là nước mắt người vợ.
    tôi cũng sẽ không bao giờ thêm 1 lần như vậy, và chỉ ước rằng những người đàn ông chưa gặp nguy cơ nên đọc những dòng này, để hiểu sự nguy hiểm của căn bệnh đó thế nào.
    Tôi nghĩ anh nên đi xét nghiệm combo trước sau tầm 28 ngày, hoặc có thể là PCR sau 14 ngày .. ít nhiều nó cũng làm anh yên tâm hơn.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    1
    Nguy cơ của mình thì là do uống say nên cũng k để ý là bao có rách hay k. Chỉ nhớ chắc chắn là có đeo bao. Vì say quá nên đc khoảng 3p là xìu rồi rút ra để cho gmd lấy tay kích thích nhưng cũng k đv. Sau đó ngta rút bao ra vứt đi cho mình và mình rửa lại với lifeboy. Chỉ sợ duy nhất là ngta bị H rồi xong là biết bao rách nhưng cố tình k nói để lây cho mình

Thông tin về chủ đề này