Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 21 đến 29 của 29

Chủ đề: Nước nhờn lẫn nước bọt ???

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Không ai trả lời em ạ

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Trích dẫn Gửi bởi Chaymaunuou Xem bài viết
    ❤️ Anh ơi. Em xin anh tư vấn lại cho em trường hợp này với ạ..Bởi vì theo những gì em tìm hiểu về HIV, thì trường hợp này của em có thể là có nguy cơ. E mong a bỏ thời gian quý báu ra đọc những dòng này và xem lại giúp e: E bị đút đầu khất vào hậu môn, vậy là xem như đã có xâm nhập vào rồi, chỉ khác với qh không an toàn đó là chỉ đưa được đến đầu khất thôi và chỉ nhịp phần đầu khất. Thời gian thì khoản 15 giây và nhịp khoản 10 cái. Tuy là chỉ đưa đến phần đầu khất thôi nhưng cũng là xâm nhập rồi, và đầu khất của đàn ông có nước nhờn nữa .. Nó sẽ có đường vào .. Vậy mấu chốt để quyết định có HIV không là thời gian thôi đúng ko a? Mà nếu nói về thời gian tiếp xúc, thì 15 giây và nhịp 10 cái ko phải là ít, Nên e rất là lo trường hợp này.. ❤️
    Trường hợp này không có nguy cơ.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Ôi em yêu anh nhiều lắm, cảm ơn ạ

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Vậy là ko nguy cơ hả a? Dù đút đầu khất vào và nhip như thế cũng k sao hả a? Nhưng e vẫn hơi sợ vì nhip 10 cái là nhiều phết ýk. Tuy ko đau nhưng k biết đc bên trong hậu môn có trầy xước gì ko

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Vậy là ko nguy cơ hả a? Dù đút đầu khất vào và nhip như thế cũng k sao hả a? Nhưng e vẫn hơi sợ vì nhip 10 cái là nhiều phết ýk. Tuy ko đau nhưng k biết đc bên trong hậu môn có trầy xước gì ko

Tư vấn nhiều rồi nhé,không tin thì đi xét nghiệm.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Nhưng e cứ mệt , bủn rủn tay chân và muốn ngất hoài a ơi

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Nhưng e cứ mệt , bủn rủn tay chân và muốn ngất hoài a ơi
    Vậy bạn đi xét nghiệm nhé.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Vậy em bị nhét đầu khất vào như vậy không đủ để lây đâu hả anh chị? Phải đưa hết toàn bộ dương vật vào và nhấp ra nhấp vào thì mới lây được hả ac? Nghe ac nói thế e cũng an tâm một phần nhưng vẫn còn lo lắm.
    Vì nhét đầu khất vào khoản 2 3cm như vậy cũng là xâm nhập òy.. Mà lại còn nhịp nữa, tuy chỉ nhịp phần đầu khất thôi và em không cảm giác đau gì, nhưng e có đọc được ở đâu đó là niêm mạc hậu môn rất mỏng rất dễ bị tổn thương tuy mắt k nhìn thấy nhưng virus có thể xâm nhập 😓 Và lại còn nhịp trong 10 đến 15 giây, nhịp khoản 10 cái.. E thấy thời gian tiếp xúc cũng khá lâu nên e lo, đầu DV thì luôn tiết ra tinh dịch, e sợ dịch đó có virus, rồi khi nhịp đầu khất với hậu môn vô tình làm hậu môn trầy xước nhỏ mà e k biết nhưng virus chui vào.. Có khi nào trường hợp của e nguy hiểm không các anh chị . E chẳng biết hỏi ai cũng chẳng biết tin ai chỉ tin anh chị và hỏi ac thôi

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Vậy em bị nhét đầu khất vào như vậy không đủ để lây đâu hả anh chị? Phải đưa hết toàn bộ dương vật vào và nhấp ra nhấp vào thì mới lây được hả ac? Nghe ac nói thế e cũng an tâm một phần nhưng vẫn còn lo lắm.
    Vì nhét đầu khất vào khoản 2 3cm như vậy cũng là xâm nhập òy.. Mà lại còn nhịp nữa, tuy chỉ nhịp phần đầu khất thôi và em không cảm giác đau gì, nhưng e có đọc được ở đâu đó là niêm mạc hậu môn rất mỏng rất dễ bị tổn thương tuy mắt k nhìn thấy nhưng virus có thể xâm nhập ������ Và lại còn nhịp trong 10 đến 15 giây, nhịp khoản 10 cái.. E thấy thời gian tiếp xúc cũng khá lâu nên e lo, đầu DV thì luôn tiết ra tinh dịch, e sợ dịch đó có virus, rồi khi nhịp đầu khất với hậu môn vô tình làm hậu môn trầy xước nhỏ mà e k biết nhưng virus chui vào.. Có khi nào trường hợp của e nguy hiểm không các anh chị . E chẳng biết hỏi ai cũng chẳng biết tin ai chỉ tin anh chị và hỏi ac thôi

Tư vấn cho bạn nhiều rồi,không tin thì đi xét nghiệm thôi.

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12

Thông tin về chủ đề này