Kết quả 1 đến 20 của 98

Chủ đề: Quan hệ không an toàn và đang dùng Mylan 3in1

Hybrid View

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    64
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Bạn yên tâm khi Tuanmecsedec trực tiếp tư vấn.Tuanmecsedec đảm bảo 100% chưa có ca nào thất bại.

Hiện nay có nhiều thông bịa đặt ra để làm hoang mang cho cộng đồng và muốn hạ uy tín những trang wed chuyên nghiệp uy tín.
    Dạ! Vậy em cố gắn uống hết 28 ngày và đợi ngày xét nghiệm sẽ an toàn 100% luôn phải không anh! hi! Được anh chị tư vấn em đỡ stress hơn!
    Chứ uống thuốc vào lúc nào cũng vật vờ, lâng lâng, làm cho em mệt mõi và stress quá!
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 18 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,935
    Trích dẫn Gửi bởi nguyenvanthanh2018 Xem bài viết
    Dạ! Vậy em cố gắn uống hết 28 ngày và đợi ngày xét nghiệm sẽ an toàn 100% luôn phải không anh! hi! Được anh chị tư vấn em đỡ stress hơn!
    Chứ uống thuốc vào lúc nào cũng vật vờ, lâng lâng, làm cho em mệt mõi và stress quá!

Em uống hết đi rồi điện thoại cho anh.Xét nghiệm chỉ để giải tỏa tâm lý thôi,Tuanmecsedec đảm bảo 100% chưa có ca nào thất bại.

3. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

nguyenvanthanh2018 (08-11-2018)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    64
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Em uống hết đi rồi điện thoại cho anh.Xét nghiệm chỉ để giải tỏa tâm lý thôi,Tuanmecsedec đảm bảo 100% chưa có ca nào thất bại.
    Dạ! Em cảm ơn anh Tuấn!

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    64
    Thuốc tác dụng phụ gây mệt mõi quá! Hic! Vậy nhiều người cũng trong thời gian phơi nhiễm cũng bắt buộc phải dùng thuốc thôi hả anh! Chưa trường hợp nào uống xong 28 ngày bị biến chứng nặng về gan thận hả anh? Em xin lỗi vì hỏi nhiều ạ!

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 18 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,935
    Dạ! Anh Tuấn ơi! Với lại trước giờ em hay dùng rượu bia, men gan có lúc tăng cáo. Mà giờ bắt buộc phải dùng thuốc này, thì sau 28 ngày có dẫn đến xơ gan không vậy anh? Em xin lỗi vì đã hỏi nhiều ạ!
    Thuốc tác dụng phụ gây mệt mõi quá! Hic! Vậy nhiều người cũng trong thời gian phơi nhiễm cũng bắt buộc phải dùng thuốc thôi hả anh! Chưa trường hợp nào uống xong 28 ngày bị biến chứng nặng về gan thận hả anh? Em xin lỗi vì hỏi nhiều ạ!

Rượu bia không có làm mất tác dụng của thuốc em,khuyên hạn chế rượu bia vì sợ nóng thôi.Sau khi ngưng thuốc không có để lại hậu quả gì ghê gớm đâu.Đang có nguy cơ thì cố gắng uống thuốc để phòng HIV mới quan trọng em nhé.

7. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

nguyenvanthanh2018 (08-11-2018)

Thông tin về chủ đề này