Kết quả 1 đến 20 của 23

Chủ đề: Thuốc chống phơi nhiễm

Threaded View

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    5

Thuốc chống phơi nhiễm

Mình và anh cách mấy ngày trước chỉ mới ôm, và hôn sâu rất nhiều, hôn liên tục vì tụi mình ko qhe mà ko có bao, mình có một lần BJ cho anh, đầu dương vật có rỉ ít nươc tinh tương. Trong miệng mình thì ko bị gì cả, tụi mình chỉ có tiếp xúc ít dịch tinh tương chứ ko có xuất tinh. Lần 2 cũng vậy, nhưng lần 2 lại bạo hơn, lần 2 cách lần 1 gần 1 tuần, a trực tiếp lấy nước bọt bôi trơn bên dưới mình và có đưa ngón tay vào, và trong phút cao hứng anh đưa cả dương vật vào trong mình 1p thì phải nhưng ko làm gì cả chỉ để im và ko xuất tinh, sau đó vì ko bao nên mình vội kéo dv anh ra. Ngay ngày hôm đó a nói a đa điều trị hiv dc 1 năm, mình shock lắm! Ngay ngày hôm đó a dẫn mình đi tới chỗ mua thuốc chống phơi nhiễm uống, tại chỗ bác sĩ tư vấn, a nói bản sao của a dưới 100/ml máu gì đó cho bác sĩ rồi, bác sĩ nói mình có thể ko uống cũng dc. Nhưng vì muốn vững tâm lý mình vẫn mua thuốc uống. Về nhà 12h tối mình uống đúng giờ 2 ngày nay rồi. Vậy cho mình hỏi mình có khả năng bị lây nhiễm hiv ko??? Và hiv có thực sự lây khi hôn sâu và thông qua mấy cái dấu hickey bằnh nước bọt ko ạ???
    ads
    Lần sửa cuối bởi nguoixala, ngày 09-11-2018 lúc 10:49.

Thông tin về chủ đề này