Kết quả 1 đến 2 của 2

Chủ đề: Cầm điện thoại dính máu

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    2

Cầm điện thoại dính máu

Xin chào các anh chị

Em có câu hỏi như sau , mong được tư vấn .

Sáng nay em có đi sửa đt, lúc lấy máy thấy tay thợ sửa có vết xước và có máu dính ở ngón út( máu có lau vào đâu rồi nên không còn rọt máu mà chỉ là máu dính mỏng vào chỗ xước đó thôi )

Em sợ máu đó dính ra điện thoại của em . Em cầm điện thoại về và lau sạch điện thoại bằng giấy vệ sinh, sau đó em rửa sạch tay bằng xà phòng, em hỏi là tay em không xước hay có vét thương thì có phải sợ không ? và điện thoại của em lau rồi sau 3 tiếng cầm vào có làm sao nữa không ạ. Em cảm ơn !
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi nguyennguyen12 Xem bài viết
    Xin chào các anh chị

Em có câu hỏi như sau , mong được tư vấn .

Sáng nay em có đi sửa đt, lúc lấy máy thấy tay thợ sửa có vết xước và có máu dính ở ngón út( máu có lau vào đâu rồi nên không còn rọt máu mà chỉ là máu dính mỏng vào chỗ xước đó thôi )

Em sợ máu đó dính ra điện thoại của em . Em cầm điện thoại về và lau sạch điện thoại bằng giấy vệ sinh, sau đó em rửa sạch tay bằng xà phòng, em hỏi là tay em không xước hay có vét thương thì có phải sợ không ? và điện thoại của em lau rồi sau 3 tiếng cầm vào có làm sao nữa không ạ. Em cảm ơn !

100% không có sao bạn.

Thông tin về chủ đề này