Kết quả 1 đến 13 của 13

Chủ đề: Mong anh chị tư vấn giúp em

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0

Mong anh chị tư vấn giúp em

Cách đây hơn 1 tháng em có quan hệ với bạn gái khoảng 4-5 lần và ko dùng biện pháp. Vì ko biết rõ về bạn này nên e hơi lo sợ. Khoảng hơn 1 tuần nay e có 1 vài triệu chứng như mệt mỏi, đau nửa đầu đặc biệt là thái dương bên trái. Đau mỏi vai gáy và 1 số cơ khác, cơ thỉnh thoảng bị giật giật nhẹ. Tay và đùi có vài chấm đỏ nhưng ko ngứa, e bị tiêu chảy 2 ngày nay rồi ạ. Liệu em có bị H ko ạ 😓😓😓 E có nói với bạn gái là đi xét nghiệm máu với e thì bạn gái e đồng ý. E định mấy hôm nữa đi ạ. Em lo quá 😢
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Trích dẫn Gửi bởi metmoiqua9x Xem bài viết
    Cách đây hơn 1 tháng em có quan hệ với bạn gái khoảng 4-5 lần và ko dùng biện pháp. Vì ko biết rõ về bạn này nên e hơi lo sợ. Khoảng hơn 1 tuần nay e có 1 vài triệu chứng như mệt mỏi, đau nửa đầu đặc biệt là thái dương bên trái. Đau mỏi vai gáy và 1 số cơ khác, cơ thỉnh thoảng bị giật giật nhẹ. Tay và đùi có vài chấm đỏ nhưng ko ngứa, e bị tiêu chảy 2 ngày nay rồi ạ. Liệu em có bị H ko ạ ���������������� � E có nói với bạn gái là đi xét nghiệm máu với e thì bạn gái e đồng ý. E định mấy hôm nữa đi ạ. Em lo quá ������

HIV chỉ đi xét nghiệm mới biết bạn,vì vậy nếu lo lắng thì bạn nên đi xét nghiệm.

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Cách đây hơn 1 tháng em có quan hệ với bạn gái khoảng 4-5 lần và ko dùng biện pháp. Vì ko biết rõ về bạn này nên e hơi lo sợ. Khoảng hơn 1 tuần nay e có 1 vài triệu chứng như mệt mỏi, đau nửa đầu đặc biệt là thái dương bên trái. Đau mỏi vai gáy và 1 số cơ khác, cơ thỉnh thoảng bị giật giật nhẹ. Tay và đùi có vài chấm đỏ nhưng ko ngứa, e bị tiêu chảy 2 ngày nay rồi ạ. Liệu em có bị H ko ạ E có nói với bạn gái là đi xét nghiệm máu với e thì bạn gái e đồng ý. E định mấy hôm nữa đi ạ. Em lo quá
    Không tin tưởng vào đối phương của mình thì nên đi xét nghiệm.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Anh chị cho em vài lời khuyên dc ko ạ. Có nhiều người có triệu chứng mà ko bị H ko ạ E sợ quá

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Anh chị cho em vài lời khuyên dc ko ạ. Có nhiều người có triệu chứng mà ko bị H ko ạ ������ E sợ quá

Diễn đàn rất có nhiều bạn,nào là nói triệu chứng chết đi sống dỡ,cuối cùng thì sao ?. Đi xét nghiệm toàn là âm tính,cái quan trọng ở đây là có hành vi dẫn đến nguy cơ hay không kìa.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Diễn đàn rất có nhiều bạn,nào là nói triệu chứng chết đi sống dỡ,cuối cùng thì sao ?. Đi xét nghiệm toàn là âm tính,cái quan trọng ở đây là có hành vi dẫn đến nguy cơ hay không kìa.
    Hành vi của e có nguy cơ cao ko ạ? Và a cho e hỏi stress nó có dẫn đến những triệu chứng trên hay ko ạ

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,922
    Hành vi của e có nguy cơ cao ko ạ? Và a cho e hỏi stress nó có dẫn đến những triệu chứng trên hay ko ạ

Tình dục không an toàn là có nguy cơ các bệnh tình dục trong đó có HIV,nếu không rõ sức khỏe bạn tình.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Tình dục không an toàn là có nguy cơ các bệnh tình dục trong đó có HIV,nếu không rõ sức khỏe bạn tình.
    E lo sợ quá thật sự ko dám đi xét nghiệm ko dám đối mặt.

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Cách đây hơn 1 tháng em có quan hệ với bạn gái khoảng 4-5 lần và ko dùng biện pháp. Vì ko biết rõ về bạn này nên e hơi lo sợ. Khoảng hơn 1 tuần nay e có 1 vài triệu chứng như mệt mỏi, đau nửa đầu đặc biệt là thái dương bên trái. Đau mỏi vai gáy và 1 số cơ khác, cơ thỉnh thoảng bị giật giật nhẹ. Tay và đùi có vài chấm đỏ nhưng ko ngứa, e bị tiêu chảy 2 ngày nay rồi ạ. Liệu em có bị H ko ạ. E có nói với bạn gái là đi xét nghiệm máu với e thì bạn gái e đồng ý. E định mấy hôm nữa đi ạ. Em lo quá
    E lo sợ quá thật sự ko dám đi xét nghiệm ko dám đối mặt.
    Bạn QHTD không an toàn là có nguy cơ với HIV và các bệnh lây truyền qua đường tình dục. Nếu bạn không rõ tình trạng sức khỏe bạn tình thì cần XN trong trường hợp này.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Truong Xuan Xem bài viết
    Bạn QHTD không an toàn là có nguy cơ với HIV và các bệnh lây truyền qua đường tình dục. Nếu bạn không rõ tình trạng sức khỏe bạn tình thì cần XN trong trường hợp này.
    Các triệu chứng em đủ cả chắc em bị rồi a ơi :((((((

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Các triệu chứng em đủ cả chắc em bị rồi a ơi :((((((
    HIV làm gì có triệu chứng ban đầu mà cứ kêu triệu chứng? Không yên tâm thì đi xét nghiệm.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Nguyen Ha Xem bài viết
    HIV làm gì có triệu chứng ban đầu mà cứ kêu triệu chứng? Khobg yẻn tâm thì đi xét nghiệm.
    Chị ơi cho e hỏi 1 câu nữa hạch bẹn người bt có ko ạ. Hnay e sờ vào bẹn thấy có nhiều hạch cả 2 bên ko biết là có từ trước hay bh mới có ạ e lo quá. Cuối tháng này e mới đi xét nghiệm mà sợ đối mặt quá :(

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,922
    Chị ơi cho e hỏi 1 câu nữa hạch bẹn người bt có ko ạ. Hnay e sờ vào bẹn thấy có nhiều hạch cả 2 bên ko biết là có từ trước hay bh mới có ạ e lo quá. Cuối tháng này e mới đi xét nghiệm mà sợ đối mặt quá :(

Hạch thì cơ thể con người có bạn,bạn đừng tái mái mà cứ sờ,nắn,bóp ắt nó sưng lên.

Thông tin về chủ đề này