Kết quả 1 đến 2 của 2

Chủ đề: Giúp em với, em cần uống thuốc chống phơi nhiễm HIV sớm nhất có thể tr 12h trưa mai

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 3 lần trong 1 bài viết.

Giúp em với, em cần uống thuốc chống phơi nhiễm HIV sớm nhất có thể tr 12h trưa mai

Em vừa mới đi HTGĐ lúc 10h tối nay về (18/11/2018), có bj và quan hệ trong 1 phút không bao với cô gái.

Các anh chị cho em hỏi chỗ nào khu vực Q8 hoặc gần đó tư vấn xét nghiệm hiv nhanh nhất có thể để mai e ra xét nghiệm rồi mua thuốc uống. trước 12h trưa mai càng tốt

Và cho e hỏi, có phải dùng thuốc Mylan 3 trong 1? và mua ở đâu và giá thuốc như thế nào ạ. Em cám ơn rất nhiều.
    ads
    Lần sửa cuối bởi A10namnua_toichet, ngày 19-11-2018 lúc 00:18.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi A10namnua_toichet Xem bài viết
    Em vừa mới đi HTGĐ lúc 10h tối nay về (18/11/2018), có bj và quan hệ trong 1 phút không bao với cô gái.

Các anh chị cho em hỏi chỗ nào khu vực Q8 hoặc gần đó tư vấn xét nghiệm hiv nhanh nhất có thể để mai e ra xét nghiệm rồi mua thuốc uống. trước 12h trưa mai càng tốt

Và cho e hỏi, có phải dùng thuốc Mylan 3 trong 1? và mua ở đâu và giá thuốc như thế nào ạ. Em cám ơn rất nhiều.

Bạn trực tiếp gọi điện thoại cho Tuanmecsedec 098.2727.393 để hướng dẫn cho bạn cụ thể hơn.

Thông tin về chủ đề này