Kết quả 1 đến 3 của 3

Chủ đề: Thông tin điều trị có bị chuyển về địa phương?

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    1

Thông tin điều trị có bị chuyển về địa phương?

Chào mọi người,
    Mình nghe trên MxH nhiều bạn chia sẻ tình trạng điều trị mình bị chuyển về địa phương.
    Mình khá lạc quan về tình trạng bệnh bản thân, nhưng mình e ngại chuyện gia đình, láng giềng có thể họ chưa hiểu rõ. Và mình chưa sẵn sàng ở thời điểm hiện tại để chia sẻ với người khác. Và đặc biệt là gia đình mình.
    Mình đang điều trị ở Hà Nội và quê nhà mình ở địa phương khác, không phải Hà Nội.

Vậy tình trạng điều trị mình có bị chuyển về địa phương không? Ai nắm thông tin, chia sẻ với mình nhé!
    Tks
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi Lacca Xem bài viết
    Chào mọi người,
    Mình nghe trên MxH nhiều bạn chia sẻ tình trạng điều trị mình bị chuyển về địa phương.
    Mình khá lạc quan về tình trạng bệnh bản thân, nhưng mình e ngại chuyện gia đình, láng giềng có thể họ chưa hiểu rõ. Và mình chưa sẵn sàng ở thời điểm hiện tại để chia sẻ với người khác. Và đặc biệt là gia đình mình.
    Mình đang điều trị ở Hà Nội và quê nhà mình ở địa phương khác, không phải Hà Nội.

Vậy tình trạng điều trị mình có bị chuyển về địa phương không? Ai nắm thông tin, chia sẻ với mình nhé!
    Tks

Hiện nay bạn vẫn đang điều trị mà chưa có nghe thông báo gì thì cứ điều trị đi bạn.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    1
    Sao e nghe nói là được bảo mật 100% thông tin cá nhân mà. Nếu mà bị bung bét hết thì làm gì có ai dám đi đăng kí điêu trị nữa. Khác gì triệt con đường sống của người bị H

Thông tin về chủ đề này