Kết quả 1 đến 14 của 14

Chủ đề: Cho em hỏi bị oral sex

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.

Cho em hỏi bị oral sex

Em ngủ cạnh thằng bạn. Không biết nó có oral sex cho em hay là em bị mộng tinh. Mà là em ngủ dậy thấy ướt quần, dương vật không bị đau rát hay trầy xướt. Có vết ướt của tinh dịch. Có khi nào nó lột quần em oral sex xong nó mặc lại cho em mà em không biết không ạ.
    ads

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Bị oral sex trong lúc ngủ mình biết được không ạ

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Em dậy thì nút quần, khóa quần còn y nguyên.. Tinh dịch ướt đúng chổ mà mọi hôm em hay mộng tinh.

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Trích dẫn Gửi bởi yasou Xem bài viết
    Em ngủ cạnh thằng bạn. Không biết nó có oral sex cho em hay là em bị mộng tinh. Mà là em ngủ dậy thấy ướt quần, dương vật không bị đau rát hay trầy xướt. Có vết ướt của tinh dịch. Có khi nào nó lột quần em oral sex xong nó mặc lại cho em mà em không biết không ạ.
    Người vẫn sống chứ có phải xác chết đâu mà người ta làm gì cũng không biết hả trời?

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Dạ chắc em lo lắng thôi chứ bình thường đang ngủ người ta đập đập là em dậy liền rồi. Nói gì kích thiach dương vật

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Cho em hỏi nếu mình bị oral sex mình sẽ dậy. Mình sẽ biết, mình sẽ cảm nhận được đúng không ạ. Quần em vẫn khóa kéo gài nút bình thường y như lúc em ngủ

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Dạ chắc em lo lắng thôi chứ bình thường đang ngủ người ta đập đập là em dậy liền rồi. Nói gì kích thiach dương vật

Người ta có làm gì dương vật bạn mà xuất tinh thì phải biết 100%.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Dạ em thì nút quần còn nguyên, dây kéo còn nguyên. Tinh dịch nó ướt ướt ngay luôn cái nơi mà em hay mộng tinh. Mà em không mơ thấy quan hệ nên hơi lo ạ. Mà em không cảm giác như bị kích thích hay lột quần hay là đụng chạm gì vô người em

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Dạ em thì nút quần còn nguyên, dây kéo còn nguyên. Tinh dịch nó ướt ướt ngay luôn cái nơi mà em hay mộng tinh. Mà em không mơ thấy quan hệ nên hơi lo ạ. Mà em không cảm giác như bị kích thích hay lột quần hay là đụng chạm gì vô người em

Bạn lo lắng thôi,không có sao đâu.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Dạ chỉ cần dương vật bị cầm nắm, mút, ma sát, kích thích, vọc lên vọc xuống dù là làm nhẹ nhàng cơ thể mình cũng biết liền hả anh. Em không hề cảm thấy ai đụng chạm sờ mó hay liếm mút gì em
    Khóa quần phéc ma tuya còn nguyên
    Nút quần vẫn gài
    Vết tinh dịch nằm 1 bên túi quần do dương vật ai cũng hơi cong qua một bên
    Vậy là em mệt mỏi gây ra mộng tinh chứ không phải ai kích thích , vọc phá, liếm mủt gì đúng k ạ
    Do dương vật muốn xuất tinh phải kích thích tay khá lâu và làm mạnh mới ra, phải có ma sát .
    Em là người không phải cái xác chết nên có gì khác lạ dù đang ngủ mình vẫn biết đúng không a
    Lần sửa cuối bởi yasou, ngày 22-11-2018 lúc 05:33.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Bình thường nếu mình tự thủ dâm còn dễ ra. Người khác làm cho mình sẽ không quen và lâu ra. Trong khi tay con trai sẽ thô cứng. Và nếu tiếp xúc miệng sẽ có răng. Chỉ cần họ đụng chạm, ma sát , tác động lên duoang vật mình sẽ biết đúng không a
    Em không hề cảm thấy gì khác lạ khi ngủ hết ạ. Ngủ rất ngon
    Sáng dậy rờ vô dương vật thấy ướt 1 bên quần mới phát hiện ra.
    Và đầu dương vật cũng bị teo nhỏ và tiết dịch nhờn.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Em nghĩ nếu mà làm cho xuất tinh thì phải làm lâu, lực phải nhanh và mạnh. Mà như thế sẽ biết ngay. Huốmg hồ là tay người lạ.
    Em nghĩ chỉ cần đụng chạm vô người mà kéo quần r xong lôi cái dương vật mềm nhũng ra đã phát hiện rồi huống gì làm cho nó to lên xong lại sục mạnh hay mút liên hồi đến khi xuất tinh. Chắc 100% có tàn phế cũng dậy. Huống hồ em bình thường mà có bị điên gì đâu mà không biết.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Ngồi đó mà xóc với sục hay liếm cả 10p 20p mà không biết gì. Khác gì bị chết đúng không a.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,921
    Dạ chỉ cần dương vật bị cầm nắm, mút, ma sát, kích thích, vọc lên vọc xuống dù là làm nhẹ nhàng cơ thể mình cũng biết liền hả anh. Em không hề cảm thấy ai đụng chạm sờ mó hay liếm mút gì em
    Khóa quần phéc ma tuya còn nguyên
    Nút quần vẫn gài
    Vết tinh dịch nằm 1 bên túi quần do dương vật ai cũng hơi cong qua một bên
    Vậy là em mệt mỏi gây ra mộng tinh chứ không phải ai kích thích , vọc phá, liếm mủt gì đúng k ạ
    Do dương vật muốn xuất tinh phải kích thích tay khá lâu và làm mạnh mới ra, phải có ma sát .
    Em là người không phải cái xác chết nên có gì khác lạ dù đang ngủ mình vẫn biết đúng không a
    Bình thường nếu mình tự thủ dâm còn dễ ra. Người khác làm cho mình sẽ không quen và lâu ra. Trong khi tay con trai sẽ thô cứng. Và nếu tiếp xúc miệng sẽ có răng. Chỉ cần họ đụng chạm, ma sát , tác động lên duoang vật mình sẽ biết đúng không a
    Em không hề cảm thấy gì khác lạ khi ngủ hết ạ. Ngủ rất ngon
    Sáng dậy rờ vô dương vật thấy ướt 1 bên quần mới phát hiện ra.
    Và đầu dương vật cũng bị teo nhỏ và tiết dịch nhờn.
    Em nghĩ nếu mà làm cho xuất tinh thì phải làm lâu, lực phải nhanh và mạnh. Mà như thế sẽ biết ngay. Huốmg hồ là tay người lạ.
    Em nghĩ chỉ cần đụng chạm vô người mà kéo quần r xong lôi cái dương vật mềm nhũng ra đã phát hiện rồi huống gì làm cho nó to lên xong lại sục mạnh hay mút liên hồi đến khi xuất tinh. Chắc 100% có tàn phế cũng dậy. Huống hồ em bình thường mà có bị điên gì đâu mà không biết.
    Ngồi đó mà xóc với sục hay liếm cả 10p 20p mà không biết gì. Khác gì bị chết đúng không a.

Bạn yên tâm không có nguy cơ đâu.

Thông tin về chủ đề này