Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 21 đến 25 của 25

Chủ đề: Bảo mật thông tin người nhiễm HIV sao, sự thật không bao giờ được như thế

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    1
    Trích dẫn Gửi bởi DaminhSavio Xem bài viết
    Ôi trời tôi ko cần động viên. T biết bệnh tự động viên bản thân roi mới đi điều trị nên ko cần ai xuống nhà động viên nữa. Mia lam vay láng giềng gia đình còn nghi ngờ thêm chứ tốt đẹp gì. Đúng là hành người H ko cho họ cuộc sống mới mà
    Người ta cũng hiểu về việc bảo mật mà.đâu fải cứ người trên trạm vào nhà mình mà hàng xomnghi ngờ mình bị H đâu.các bác cứ quan trọng hoá lên.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    7
    Trích dẫn Gửi bởi Toinghiep Xem bài viết
    Nếu chúng nó đã bất nhân thì đừng trách mình bất nghĩa. Đằng nào cũng k còn gì để mất rồi. Lây bệnh cho chúng nó cho chúng nó biết như thế nào là tận cùng của sự bất hạnh
    Xin bạn đừng làm thế vì nhiều người tốt họ ko có lỗi. Hãy sống vị tha hạnh phúc sẽ đến với bạn. Chúc các bạn có nhiều sức khỏe chiến đấu bệnh tật.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Phuocvan Xem bài viết
    Xin bạn đừng làm thế vì nhiều người tốt họ ko có lỗi. Hãy sống vị tha hạnh phúc sẽ đến với bạn. Chúc các bạn có nhiều sức khỏe chiến đấu bệnh tật.
    Tôi cũng nghĩ như bạn, chỉ có tội cha mẹ vợ con bị kỳ thị ko đáng khi họ ko có lỗi gì thôi

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    1
    Cho nên là mình bảo rồi. Nếu đã triệt đường sống của nình thì phải lây nhiễm cho chúng nó. Lúc đấy chúng nó mới biết cuộc sống khó khăn đến nhường nào

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Nếu chúng nó đã bất nhân thì đừng trách mình bất nghĩa. Đằng nào cũng k còn gì để mất rồi. Lây bệnh cho chúng nó cho chúng nó biết như thế nào là tận cùng của sự bất hạnh
    Cho nên là mình bảo rồi. Nếu đã triệt đường sống của nình thì phải lây nhiễm cho chúng nó. Lúc đấy chúng nó mới biết cuộc sống khó khăn đến nhường nào

Tuanmecsedec thấy bạn có những bài viết xàm quá,bạn là người nhiễm HIV hồi nào mà vớ vẩn?.

Chủ đề: oral sex và quan hệ có dùng bcs. Cho em hỏi về triệu chứng ban đài của hiv ạ.

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12

Thông tin về chủ đề này