Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234
Kết quả 61 đến 74 của 74

Chủ đề: Hỏi về triệu chứng ạ

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi Tat ca da muon roi Xem bài viết
    Các anh chị ạ. Em đã cố gắng k suy nghĩ gì nữa mà sao khổ sở quá vậy. Vợ e mang bầu tháng thứ 6 rồi mà bụng bé hơn rất nhiều so với mang bầu đứa đầu tiên. Lại còn k thèm ăn gì, chán ăn. Em thì uống được bữa rượu xong sưng ợi, đau ở gần cuống lưỡi như sưng lên. Nuốt nước bọt thấy đau. Mọi thứ khiến e buồn quá. Suy nghĩ về viễn cảnh mà e thấy mọi thứ u ám quá các anh chị ạ.
    Vợ bạn dù có bị gì thì đâu có liên quan gì bạn.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Các anh chị cho e hỏi nếu bị H mà k điều trị thì sau bao lâu sẽ có những biểu hiện phát bệnh ạ.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Các anh chị cho e hỏi nếu bị H mà k điều trị thì sau bao lâu sẽ có những biểu hiện phát bệnh ạ.

HIV chỉ xét nghiệm mới biết,chứ không có biểu hiện nào để nhận biết.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Anh chị cho em hỏi thêm về hiện tượng các cơ tự nhiên teo đi nhưng cân nặng lại k giảm với ạ

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Anh chị cho em hỏi thêm về hiện tượng các cơ tự nhiên teo đi nhưng cân nặng lại k giảm với ạ
    Muốn biết bị sao thì bạn phải đi khám.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Các anh chị ơi, nếu trẻ bị nhiễm hiv thì sau bao lâu là có biểu hiện phát bệnh ạ

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,921
    Các anh chị ơi, nếu trẻ bị nhiễm hiv thì sau bao lâu là có biểu hiện phát bệnh ạ
    Làm gì biết được,mà không đi xét nghiệm.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Nếu tổng hợp cái triệu chứng lại thì e thừa quá rồi anh ạ. Con thì cứ nửa tháng lại sốt 1 lần, sốt 2 ngày rồi vẫn chưa khỏi, vợ thì mang bầu mà tháng thứ 7 rồi chả thèm ăn gì, như nghén vậy. Em thì thỉnh thoảng đau đầu, chát miệng. Không khí gia đình căng thẳng mệt mỏi quá. Muốn đi đâu đó thật xa, nhiều lúc bảo vứt bỏ tất cả mà nhìn con lại buồn k nói nên lời, nước mắt cứ trực chảy ra. Những ngày cuối năm muốn có một cái tết êm ấm và hạnh phúc mà số phận trêu ngươi quá.

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Nếu tổng hợp cái triệu chứng lại thì e thừa quá rồi anh ạ. Con thì cứ nửa tháng lại sốt 1 lần, sốt 2 ngày rồi vẫn chưa khỏi, vợ thì mang bầu mà tháng thứ 7 rồi chả thèm ăn gì, như nghén vậy. Em thì thỉnh thoảng đau đầu, chát miệng. Không khí gia đình căng thẳng mệt mỏi quá. Muốn đi đâu đó thật xa, nhiều lúc bảo vứt bỏ tất cả mà nhìn con lại buồn k nói nên lời, nước mắt cứ trực chảy ra. Những ngày cuối năm muốn có một cái tết êm ấm và hạnh phúc mà số phận trêu ngươi quá.
    Bạn có nguy cơ đâu mà triệu chứng.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Anh ạ. Thực sự k phải vì quá lo lắng mà sinh ra các triệu chứng đâu. Tâm lí e đã rất thoải mái nhưng các triệu chứng vẫn cứ đến. Ví dụ đơn giản như viêm nang lông, mình e bị thì bảo là bình thường, nhưng đây cả vợ và con e đều bị. Quá trùng hợp đúng k anh?. Con e thì bị sốt đến nay là 3 ngày rồi, cứ trưa và tối lại sốt. Vợ e thì bầu tháng thứ 7 mà cứ kêu buồn nôn mới k muốn ăn, người thì gầy, làm gì có bà bầu nào như vậy hả anh. Em thì k nói làm gì. Sức khỏe giảm từ bên trong đến bên ngoài. Thật sự giờ mệt mỏi, chán trường anh ạ. Muốn tìm một người để có thể giãi bày, để có thể hiểu, nói ra hết cho nhẹ lòng. Chứ nghĩ đến tương lai chỉ biết chui vào 1 góc để khóc. Tội lỗi này, lỗi lầm này e gây ra cho gia đình mình k bao giờ có thể xóa hết được

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    6
    Được cảm ơn 1 lần.
    Chia sẻ cùng bạn, mình cũng đã vào cảnh của bạn gần 3 năm nay rồi, nhưng mới trở nặng khi mình tress liên tục trong 2 tháng qua, các triệu chứng trước đây chưa hề có bỗng nhiên xuất hiện cùng thời điểm như đâu nhức toàn thân, mệt mỏi, chỉ sau 3 đêm thức trắng, móng tay của mình nổi sọc dọc, tê tay chân, nhức mỏi, sờ đâu cũng thấy hạch, càng đè càng đau, trong khi bảo đứa em làm BS khám lâm sàng thì nó nói chả có hạch gì cả, rồi viêm nang lông, rồi bỗng nhiên bị lang ben, tất cả đều cùng thời điểm mình stress, lên diễn đàn được các anh tư vấn không có nguy cơ thì không có triệu chứng, các triệu chứng chỉ do mình nghĩ ra thôi, từ đó mình cũng cố gắng ít lên google tra về H hơn, dù đôi lúc vẫn thấy hoang mang khi mình có triệu chứng Vậy nên bạn hãy cũng mình, tin tưởng vào những gì được các anh tư vấn, cố gắng sống tốt với gia đình để bù đắp lại những ngày qua dù có chuyện gì xảy ra đi nữa. Mong bạn hãy gạt những suy nghĩ tiêu cực ra, cố gắng lo cho gia đình có một cái tết thật ấm áp. Xin anh Tuấn thông cảm vì em cm ở topic bạn khác, nhưng em thấy bạn khá tuyệt vọng nên em góp ý, xin cám ơn anh.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Bạn hiền ơi, bạn có thể cho mình xin zalo hoặc mail đc k. Mình muốn bạn có thể san sẻ cùng mình. Chứ thực sự k biết chia sẻ cùng ai. Phải có người từng trải rồi thì mới hiểu đc cảm xúc của mình bây giờ.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,921
    Bạn hiền ơi, bạn có thể cho mình xin zalo hoặc mail đc k. Mình muốn bạn có thể san sẻ cùng mình. Chứ thực sự k biết chia sẻ cùng ai. Phải có người từng trải rồi thì mới hiểu đc cảm xúc của mình bây giờ.

Ở đây là box chuyên tư vấn,chứ không phải box chia sẽ tâm sự hay giao lưu kết bạn.Tuanmecsedec khóa lại.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,921

Tuanmecsedec cũng thấy bạn rất vớ vẩn,tư vấn thì ban quản trị tư vấn rõ ràng hết rồi.Nếu cảm thấy lo,không tin thì thời gian của bạn đã quá đủ để đi xét nghiệm.Nếu tình trạng này bạn vẫn cố tình Spam kéo dài làm ảnh hưởng thành viên khác thì buộc phải khóa nick bạn lại.

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234

Thông tin về chủ đề này