Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234
Kết quả 61 đến 71 của 71

Chủ đề: Xin hãy tư vấn giúp tôi

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    6
    Được cảm ơn 1 lần.
    Anh Tuấn cho em hỏi, với những triệu chứng nhu vậy, nhưng hành vi của em không có nguy cơ thì vẫn an toàn 100% phải không anh, em xin hỏi câu cuối này thôi để chấm dứt stress ạ, em cám ơn anh.

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Trích dẫn Gửi bởi Nopro Xem bài viết
    Anh Tuấn cho em hỏi, với những triệu chứng nhu vậy, nhưng hành vi của em không có nguy cơ thì vẫn an toàn 100% phải không anh, em xin hỏi câu cuối này thôi để chấm dứt stress ạ, em cám ơn anh.
    Đã không có nguy cơ thì triệu chứng gì bạn? Do bạn lo lắng quá sinh bệnh rồi nghĩ đó là triệu chứng thôi.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921

Không có nguy cơ đâu bạn.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    6
    Được cảm ơn 1 lần.
    Em chỉ sợ là có sử dụng bcs nhưng vẫn có nguy cơ thấp, nên vẫn lo,hì hì. Nên mong nghe được lời khẳng định của các anh để sớm ổn định, chứ cuộc sống của em bây giờ gần nát bét cả rồi,

Cảm ơn
    596
    Em chỉ sợ là có sử dụng bcs nhưng vẫn có nguy cơ thấp, nên vẫn lo,hì hì. Nên mong nghe được lời khẳng định của các anh để sớm ổn định, chứ cuộc sống của em bây giờ gần nát bét cả rồi,
    Chủ đề của bạn lên tới 4 trang chứng tỏ đã được tư vấn rất nhiều rồi, nếu bạn không chỉ biết hỏi mà không đọc thì tôi sẽ khóa chủ đề lại. Còn bạn cảm thấy không yên tâm với những gì đã tư vấn thì cứ đi xét nghiệm.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    6
    Được cảm ơn 1 lần.
    Dạ, em cám ơn các anh chị đã nhiệt tình tư vấn giúp em, em xin chốt đến đây để tránh làm phiền anh chị. Cầu mong mọi điều tốt lành sẽ đến với mọi người. Nếu có vấn đề gì thêm em sẽ xin phép hỏi sau ạ. Em sẽ cố gắng vượt qua khủng hoảng này.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Khi đã dùng bao cao su là tình dục an toàn bạn.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    6
    Được cảm ơn 1 lần.
    Nếu thực sự là do stress gây ra thì quả là đáng sợ anh ạ, cơ thể này của em bây giờ nó biến đổi nhanh chóng kinh khủng, chỉ trong vòng 1 tháng các móng tay của em đều lên sứa dọc lồi lõm, đêm ngủ thì tê tay tê chân, chập chờn, ngày thì thỉnh thoảng đau nhói toàn thân, lưng thi như bị lang ben, nếu là triệu chứng sao nó có thể dồn dập như vậy được phải ko anh. Cầu xin đó chỉ là do stress.

Cảm ơn
    596
    Nếu thực sự là do stress gây ra thì quả là đáng sợ anh ạ, cơ thể này của em bây giờ nó biến đổi nhanh chóng kinh khủng, chỉ trong vòng 1 tháng các móng tay của em đều lên sứa dọc lồi lõm, đêm ngủ thì tê tay tê chân, chập chờn, ngày thì thỉnh thoảng đau nhói toàn thân, lưng thi như bị lang ben, nếu là triệu chứng sao nó có thể dồn dập như vậy được phải ko anh. Cầu xin đó chỉ là do stress.
    Bạn nên ngồi đọc lại toàn bộ những gì đã được tư vấn. Và BQT cũng khóa chủ đề lại để bạn có thời gian đọc kĩ hơn.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    6
    Được cảm ơn 1 lần.

Mất ngủ vì triệu chứng

Em chào các anh chị, em lại làm phiền mọi người rồi, topic kia bị khóa, không biết phải giải bày ở đâu, nên em xin mở topic này để xin hỏi thêm vấn đề, mấy hôm nay tay chân em, cơ thể em thỉnh thoảng đau nhói khắp nơi, đêm ngủ tê ở lòng bàn chân, tay dẫn đến mất ngủ dù em đã đỡ stress nhiều rồi. Em xin các anh chị giảng rõ hơn về viêm dây thần kinh ngoại biên, em hoang mang quá(vì tê chân mất ngủ), em xin cám ơn, mong các anh chị đừng trách em ạ, ngón chân em có mọc đốm đen ở gốc(hình ảnh), và lưng như bị lang ben, nhờ các anh chị xem giúp em một lần này nữa thôi ạ.20181220_222105.jpg20181222_121323.jpg

Cảm ơn
    596
    Em chào các anh chị, em lại làm phiền mọi người rồi, topic kia bị khóa, không biết phải giải bày ở đâu, nên em xin mở topic này để xin hỏi thêm vấn đề, mấy hôm nay tay chân em, cơ thể em thỉnh thoảng đau nhói khắp nơi, đêm ngủ tê ở lòng bàn chân, tay dẫn đến mất ngủ dù em đã đỡ stress nhiều rồi. Em xin các anh chị giảng rõ hơn về viêm dây thần kinh ngoại biên, em hoang mang quá(vì tê chân mất ngủ), em xin cám ơn, mong các anh chị đừng trách em ạ, ngón chân em có mọc đốm đen ở gốc(hình ảnh), và lưng như bị lang ben, nhờ các anh chị xem giúp em một lần này nữa thôi ạ.20181220_222105.jpg20181222_121323.jpg
    Tư vấn nhiều rồi, bạn không yên tâm thì cứ xét nghiệm thôi.

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234

Thông tin về chủ đề này